เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ วันที่ 11 ตุลาคม 2551 นี้ใครว่าขอเชิญมาร่วมงานแต่งงานผมนะครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 10 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ที่โรงแรมรามาการ์เดนห้อง แกรนด์ ฮอลล์ 2 เวลา 18.00 น. ครับ

มันไม่มีมีทติ้งแล้วแจกการ์ดไม่ทันครับ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ฮ้าๆๆๆๆยินดีต้อนรับเข้าชมรมอีก1คน...

และแล้วบี๋ก็เข้าชมรมอีก1คนแล้วครับ....พักนี้หายไปเลยสงสัย
    ไปแอบเตรียมตัวแน่ๆเลย...ว่างเว้นจะเข้าไปครับ...:p

3. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ยินดีด้วยครับบบ...บี๋...ช่วงนี้ต้องเก็บตัวหน่อยน่ะคับบ.....แล้ววเจอกันน...
    (อยากให้เพื่อนๆ ไปร่วมยินดีกับนายบี๋ กันเยอะๆน่ะ....จบงานพิธีแล้ววก้อ แอบไป meeting กันต่อเลยย.....huhu)
    ทู...

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    อ้อ... ลืม comment ...
    การ์ดสวยมากกกกคับบ...
    (หลังการ์ดมีพิมพ์ว่า "we will never walk alone" ด้วยยป่าวอ่ะคับ..มองไม่ถนัด...
    ไว้ไปดูที่งานดีก่า....555

5. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ขอแสดงความยิน..ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยคนครับ ....คุณบี๋ ยินดีตอบรับเทียบเชิญครับ.........ว่าแต่มีเพื่อนเจ้า เบ่า ยังอ่ะ สนๆๆใจ 555555555

6. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

7. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ยินดีด้วยคับพี่ บี๋

เจอกันคับพี่ ที่งานแต่ง เราจาไปรวม ตัว rover กันที่ โรงแรม รามา การเด้น 5555

8. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ยีนดีด้วยนายบี๋ แล้วเจอกันคับ...

9. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยเช่นกัน ครับ ต่อไปชีวิตจริงๆ จะเริ่มขึ้นแล้ว ฮิ

10. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ยีนดีด้วยนายบี๋ แล้วเจอกันคับ...

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ประกาศมิตติ้งไปในตัวเลยละกันนะครับ ที่งานแต่พี่บี๋เดอะสตาร์
    ยินดีด้วยนะครับ อิจฉาเจ้าบ่าวสุดๆ

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อิจฉาอาราย บอกให้ชัดชัด

13. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เฮ้ยบี๋พี่ว่าส่งท้ายกันซักครั้งแถวram5 gardenจะได้แจกการ์ดด้วย(พี่กบ)

14. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยน๊ะคับบบบบบ เพ่ บี๋ เจ้า บ่าว ของเรา !!!!

การ์ด สวยมากคับเพ่
    เจ้า บ่าวหล่อ เจ้า สาวสวยยย !!!! ถ้ามีโอกาศ เราอาจได้เจอกานค๊าฟเพ่ +!!!

15. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    พี่โอม

อยากแต่งบ้างละป่าวพี่

55555+

แก่แล้วนะ

16. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ยินดีด้วยนายนะ นายบี๋
    เจอกันนอกรอบรอบก่อนเปล่า เห็นกระทู้ข้างบน ( พี่กบ ) ท้าชนอยู่

17. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยคนนะบี๋
    อิจฉาครับพี่น้อง งานแต่งที่ใดเป็นได้แค่แขกรับเชิญ..............
    สักวันคงเป็นวันของเรา 5555555

พี่กบคร้าบ...... ถ้าว่างก็มาเจอกับแถวบ้านผมได้นะคร้าบ..........

18. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ....

19. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ
    แต่งแล้วจะมา meeting ได้ไม่ครับเนี่ย

20. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ยินดีด้วย นัดเจอกันก่อนเลยยยยยยยยย

21. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    แวะมาอิจฉาตาร้อนครับ แหง่มๆๆ

แสดงความยินดีล่วงหน้านะครับ ไม่ติดอะไรสำคัญจะไปร่วมงานครับ

ปล. น้องๆ พี่ๆ แจ้งเวลานัดรวมพลด้วยนะครับ

เอ่อ...ว่าแต่ โรงแรมรามาการ์เดน อยู่ตรงไหนครับ

22. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ

โรงแรมรามาการ์เดน อยู่ถนนวิภาครับ

วิ่งจากดินแดงมากลับรถตรงหลักสี่ โรงแรมจะอยู่ด้านซ้ายคับเลยสโมสรตำรวจไปหน่ยอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้