พี่พี่ R10 ขอลาไปอีกคันนะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอบคุณครับพี่กิ๊ฟ.:D
    ขอบคุณครับเทพ.:D

2. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เข้ามาเสียดายด้วยคนคร๊าบบ...
    ยังงัยถ้าซ่อมก็ขออย่าให้มีปัญหา...
    ถ้าซื้อใหม่ขอให้ได้รถที่ถูกใจคร๊าบบบ... :D:D:D

3. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  4. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    เห็นแล้วเหนื่อย..........

ตัวคนขับไม่เปนไรก็ดีแล้วน้อง

5. mvx

mvx New Member Member

36
    0
    0
  6. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    เดียวผมถ่ายรูปด้านหน้าของผมที่มีอยู่มาให้ดูก่อนก็ได้ครับ ดูแล้วน่าซ่อมได้นะแต่ด้านหลังอะคงต้องทำใหม่....

7. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณครับ

8. armeen-M

armeen-M New Member Member

114
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ......................ถ้าเปนรถผมร้องไห้แน่ๆๆๆ

9. PreseaR10

196
    1
    18
    มะเป็นไรครับ เพราะไว้ที่ผมก็ว่าจะเอาไปขายไปขายเป็นเศษเหล็กอยู่แล้ว .......ถ้ามีความจำเป็นก็เอาครับ

เสียดายรถ เสียอารมด้วยขับดีๆมาชนเรานี้........

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เศร้า

11. เสก R10

807
    8
    0
    ตอนนี้มีวี่เเววจากทางบ้านครับ......อาจจะมีสมาชิก P11 เพิ่มขึ้นอีกคันนะ

12. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    รถโป๊ปเดิมหรือเปล่า
    คนปลอดภัยก็ดีแล้วละคับ
    รถซ่อมเสร็จไวๆนะคับ

13. เสก R10

807
    8
    0
    ไม่ใช่รถพี่โป๊ปครับพี่ฉะ

รถเอกเนี่ยเเหล่ะพี่

รถพี่โป๊ปยังอยู่ดี..อิอิ

14. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อึ้งครับ...เห็นสภาพแล้วอึ้งครับ..สงสัยไอ้คนชนไม่ได้เหยียบเบรคเลยอ่ะ..เสียใจด้วยครับ...เห็นรูปเครื่องที่ไม่มีแม้แต่รอยคราบน้ำมันกะฝุ่นเกาะรู้เลยครับว่าเจ้าของรักรถคันนี้ขนาดไหน....

15. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับแต่ไม่ตายหาใหม่ได้แน่ๆคับ

16. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

ผมก็ว่าอย่างนั้นแหล่ะ ยิ่งรถสีดำตอนกลางคืนด้วยนะ

คันนี้สะอาด สวย สุดๆ ครับ เห็นมากะตา

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอา น่า พี่ เอก

ถ้า ขาย ละ ก็ ซันรูฟ เก็บ ไว้ นะ ครับ ล้อด้วย

18. เสก R10

807
    8
    0
    ซันรูฟดูก่อนตูน

เเต่ล้อนี่ปีนเกาะกลางคงไม่เอาเเล้วมั้ง...เอามาทั้งคดทั้งดุ้งจะเเตกเปล่าก็ไม่รู้...ต้องมาซ่อมอีก...เฮ้อ

19. PreseaR10

196
    1
    18
    เอารูปมาให้แล้วครับในรูปมีหมดอะครับด้านหน้า
    ยังมีอีกนะครับ
    ดุมหน้าทั้งซ้ายขวา
    ไฟท้ายเดิมๆซ้ายขวา
    แหลกหน้า
    ตู้แอร์ ทั้งพัดลมตู้นำร้อน(หรือป่าวไม่แน่ใจ)
    คอนโซนหน้าแต่ช่องแอร์แตกมีดีอันเดียว
    ชุดสายไปมีเหลืออยู่นิดหน่อย
    แตรหน้า

ที่ดึกกระโปรงหน้า
    โช๊คหน้า+หลังเดิมๆ ครบ4ตัว
    อื่นๆลองโทรมาถาม
    0816584152

20. เสก R10

807
    8
    0
    ขบอคุณครับพี่...เเต่ตอนนี้คุยกะที่บ้านมีเเววว่าจะตัดใจขายครับไม่ซ่อม

เเล้วหารถใหม่...ครับ...เฮ้ออ

21. PreseaR10

196
    1
    18
    ครับ ไม่เป็นไร

22. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แล้วเราจะคอยดูนายเติบโตอีกครั้ง....................อิอิ

23. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0

ยางเก็บไว้ได้

24. เสก R10

807
    8
    0
    เติบโตเเน่ๆ...เเต่คงอีกนาน...อาจจะกลายร่างเป็นเเบบมีขอบกระจกด้วย...ฮิอิ....:D

25. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อยากรุว่าต่อไปจะป็นรถไรน๊า
    งานนี้ถ้าซ่อมก้อตัดหัวเปลี่ยน แล้วขึ้นjicดึงตัวถังใหม่
    เอกซื้อ3dมาสวนตูนดีก่า 555555

26. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    sunroof ใส่R11 ได้มั๊ยอ่ะ ถ้าได้จองไว้เลยนะจ๊ะ

27. เสก R10

807
    8
    0
    คงไม่พ้น 3 รุ่นนี้อ่ะครับพี่วิน

เรื่องซ่อมคิดหนัก..จนปวดหัวเเล้วเนี่ยพี่...คิดทุกวัน

:D

28. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ไม่ เป็น ไร ครับ พี่ ตูน ยอม หมด แหละ รถ อะไร ก็ ไม่รู้ สาวก็ไม่มอง แรงก็ไม่แรง แถมที่สำคัญ ไม่หล่ออีกต่างหาก เฮ้อ ท้อเนอะ พี่ วิน :cry:
    รถอะไร วิ่ง ไม่ ได้ เรื่อง เลย ช้า เป็น เต่า แถม ครัชต์ ก็ ลื่น เบรค ก็ ห่วย ภาย ใน ก็ เหม็น หลัง คา ก็ ไม่ มี ซันรูฟ กระจก หลังก็ ไม่มีปัดหลัง ช่วง ล่าง ก็ ก๊าก สุดๆ .............. เฮ้อ ทำ ไง เนีย จะ มี สัก กี่ คน ไหม เนีย ที่ จะ บอก ว่า "ตูน รถ มึง นี้ สวย วะ" "โห ติด ใจ แหะ อยาก ได้ บ้าง" "โหๆเห็นแล้วชอบอะเธอขอนั่งด้วยได้มะ" จะมีบ้างเป่า จะมีสักคนปะ

แหม๋ๆ เอ๊ะอะอะไรก็ โห มันก็แค่ R11 รถไรวะแม่งเก่าชิปหาย นั่งนี้จะพังไหม เบรคก็ลาว รถก็ลาว ใส่ทำไมล้อ 17 หรือ โหเยอะแยะเลย ไอ้เรื่องแย่ๆ เนีย ผมโดนหมด !!!

ท้อแท้อย่าง แรงจะทำไงกับรถคันนี้ ดีพี่ บอกพ่อให้ขายดีไหมครับ ? แล้วไปซื้อ ...... มา ขับ

พี่ เอก P11 ไป เลย พี่ :D แล้ว ตูนว่า นะครับ ไป ได้ อีก ยาว เลย นั่ง สบาย คัน ใหญ่ ด้วย

R10 กับ R11 น่าจะ ไม่ ต่าง หรอก มั้ง พี่ อารมเดิม อยาก เปลี่ยน ฟิว ก็ P11 ไป เลย พี่ เอก 555+

VVL อีก นะ โหๆ สบาย หล่อ เลย :D สบาย อย่าง แรง !

"ฟินาเล่"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2008
  29. เสก R10

807
    8
    0
    เจ้าตูนน้อยใจอีกเเล้ว

30. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    :D:D:D......อะ....อะ ตูน น้อยใจอีก แว้ว คับ พี่ น้อง......:D:D:D: ก็บอกแล้วไงเดียวให้พี่ป๊อปพาไป......:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้