แถลงการณ์ จากประธาน Sunny/SENTRA CLUB

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KKR.TKC, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แก้ เครียดดีกว่า

มาจอยกัน
    ติ๊ก ชิโร่

อยากจะลุ้น ทุนก็มี ทำไม่ดี
    มีแววจะจอด เสี่ยงนะครับ� ทำไม่เป็น�
    มีเปอร์เซ็นต์โดนแซวตลอด
    ทำคนเดียวจะป่วยช่วยมาลุย
    ฮุยเลฮุยมาจัดการ เจอะชะตาชีวิตเดียวกัน
    วันทั้งวันก็ลุยไปลุยไป

มามะ มาจอยกัน จอยกัน
    มาซิมา มาเจอกัน เจอกัน

อยากจะให้ ไปด้วยกัน
    มีความมันชวนกัน..มาเถิด
    อยู่ที่ไหน ไกลเท่าไร
    คนมีใจก็ไม่ไกลไปหรอก
    การเดินทางจะเหนื่อยล้า...เพียงใด
    เรา จะไปให้ถูกทาง
    เอา ใจมากองไว้รวมกัน
    วันทั้งวันก็ลุยไปลุยไป

ไทยแลนด์ สวิสเซอร์แลนด์ นอร์เวย์
    เยอรมัน อิตาลี สวีเดน เบลเยี่ยม
    ฮาวาย เดนมาร์ค ฝรั่งเศส สเปน
    อังกฤษ เม็กซิโก เช็คโก อเมริกา
    คิวบา แคนาดา บราซิล

อาเจนติน่า เปรู อูกานดา คาเมรูน
    นิวซีแลนด์ จอร์แดน(อิสราเอล ฟิลิปปินส์)
    ญี่ปุ่น จีน ลาว เขมร อินเดีย อินโดนีเซีย
    มาเลย์ อีรัก อิหร่าน ซาอุ คูเวต อียิปต์
    ศรีลังกา บังกลาเทศ เนปาล ธิเบต พม่า

[flash]http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2BFFAEPB0&Autoplay=1[/flash]

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เอางี้ไหมครับ ถ้า พวกพรี่บางคนอ้างว่า ไม่ชอบพอกับ พวกผมบางคน

จนไม่สามารถเจอหน้ากันได้ งั้นพรี่ ก้อเอา คนที่ไม่เคยคุย หรือรู้จัก

กับพวกผม ( สมาชิกใหม่ๆ ) มาคุย ก้อได้นิครับ เพราะว่าผม ก้อไม่เคย

คุยกับพวกเค้าเหล่านั้น อยากจะพูดอะไร เตรียม หลักฐาน ประกอบคำพูด

ของท่านประทาน ฝากมาด้วยเลย โดยที่ท่านประทาน และ 4 จตุรเทพ

ไม่ต้องมาก้อได้ พวกผม จะได้พูด ได้อธิบาย ตามหลักฐานที่พวก พรี่ๆ

นำมาเสนอ เป็น ข้อ ๆ ๆ ว่ามันเป็นมาอย่างไร จนพวกท่านกระจ่างเลย

แบบนี้โอเคไหมครับ อย่าบอกนะครับ ว่าพวกท่านสมาชิกใหม่ๆ ก้อไม่ชอบ

หน้าพวกผม เหมือนกัน เพราะว่าพวกท่านยังไม่เคยคุยกับพวกผม แล้ว

ทำไม ท่านได้ยินอะไรมาถึง ไม่ชอบหน้าพวกผม ไปด้วย อ่ะครับ จิงไหม

แล้วเท่าที่อ่านๆ มา ในบอร์ด พวกท่าน ( ผมก้อเข้าไปอ่านครับ ไม่โกหก)

ดูเหมือนพวกท่านมั่นใจมากว่าท่านมีหลักฐานเด็ด แล้วท่านก้อดูมั่นใจมาก

ว่าพวกท่าน ไม่เคยกลัวใครทั้งนั้น นี่แหละครับเวลาที่ท่านจะได้พิสูจน์

ความกล้า ของพวกท่านแล้ว กล้า ต่อหน้าสาธารณะ ไม่ใช่แต่ในบอร์ด

นะครับ หวังว่าจะเข้าที่ประชุมของพวกพรี่ๆ แล้วคงได้พูดคุยกันนะครับ

ป.ล ท่านประทานและ 4 จตุรเทพ ประกอบไปด้วย

1. คุณ หนุ่ม เอน ( ประทาน )
    2. คุณ อู๊ด
    3. คุณ ยุทธ
    4. คุณ นุช
    5. คุณ อร

พวกพรี่ๆ ไม่ต้องมาก้อได้นะครับ แต่ให้เอาหลักฐานฝาก น้องๆมาคุย

กับพวกผม แทนก้อได้เอาแบบละเอียดเลยนะครับ เอาแบบพวกผมหน้าหงาย

ไปเลยครับ แหม ผมว่าพวก พรี่ๆ ทำได้แน่นอนครับ :cool::cool::cool::cool:

ขอโทษที่เอ่ยนามนะครับ แต่ไม่เอ่ยไม่ได้ เดี๊ยวคนอื่นไม่รู้ว่า ใครอ่ะครับ:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

3. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    เรา sunny thailand ต้องการเจรจาดีๆ แต่.....บุคคลท่านนี้ในคลับ Sunny/SENTRA CLUB ดูตามรูป

narokawayg ถูกใจสิ่งนี้
  4. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    " คนไม่ชอบขี้หน้ากันจะมาคุยกันทำไม "

แล้วถ้าเกิดไม่ชอบขี้หน้า แฟน , เพื่อน(สนิทหรือไม่สนิทก็แล้วแต่) , เจ้านาย , ฯลฯ

ก็จะไม่คุยกับคนๆนั้น ไปเลยหรอครับ ? คิดได้แค่นี้หรอครับ ? แล้วผลที่จะตามมามันจะเป็นที่น่าพอใจจริงๆหรอครับ ?

ถามไปก็ไม่มีคนตอบอีกแน่เลย เฮออ.....

NHUM-YAI-JAI-DEE, SPEEDKILLS, narokawayg และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ใจเย็น ค๊าบบบบพี่น้อง ค่อยๆๆคุยนะคับ

SPEEDKILLS, narokawayg, Denn และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    อย่า กลัวกับความจริง ถ้าสิ่งนั้นเป็นความจริง
    อย่า กลัวที่จะขอโทษ ถ้าสิ่งที่เราทำมันผิด ( ทั้ง2ฝ่าย)
    อย่า กลัวทุกสิ่งๆ ถ้าเรายังไม่ได้เผชิญกับมัน

เพราะบางสิ่งที่เราจะเจอ มันอาจไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดก็ได้ ( หรือท่านกลัว )

7. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ออกไปเคลียร์กันสักทีสิเพ่.............พิมกันอยู่แต่ในเนี้ย มือแหกหมด

เปลืองพื้นที่ RCWeb ด้วย เว็บก็ช้ายังจะมาช่วยถ่วงพื้นที่เว็บอีก

เค้านัดๆ แล้ว ก็รับๆ นัดไปหน่อย ถือซะว่าช่วยเหลือสังคมโลกนิดนึง

ตอบแทนบุญคุณเจ้าของพื้นที่เค้าหน่อย ไปเคลียร์ๆ พูดคุย กันซะให้จบๆ

จบแล้วจะมาแถลงการณ์ ขอโทษขอโพยอะไรอีกทีก็ไม่ว่า

พื้นที่สำหรับให้อภัยหนะมีเสมอ แต่พื้นที่สำหรับถ่วงดึงเวลา ด่าไปด่ามานะ

เปลือง............

*~บอย (ลาม...ก)~*, SPEEDKILLS และ narokawayg ถูกใจสิ่งนี้
  8. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0
    เหอๆ เหมือน ตบมือ ข้างเดียว เลย

NUM RE, SPEEDKILLS, narokawayg และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    มาคุยกันนะ ไม่ได้มามีเรื่อง....ไม่ต้องกลัว ค้าบบบบบบบ :D:D:D

10. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    แวะมาแปบนึงคร้าบ

NUM RE, SPEEDKILLS, narokawayg และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ทำเงียบแบบนี้ คลับที่เสีย ก้อคือคลับพรี่นะคร้าบบบบบ

คนในเวปนี้เค้าตามดูอยู่ ตลอด คิดดูดีๆครับ เนินนานไป

ระวัง จะไม่มีพื้นที่อยู่นะครับ แบบว่า สังคมเค้าตัดสินใจ

ได้เอง อ่ะครับ พรี่ :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

12. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถูกใจ ครับ ++ :D

TonRacing และ SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  13. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ถูกจ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไหม คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

หวัดดีครับ พี่หนวด ..............................ผมลืมไปว่าผมไม่มี พรี่ใจตุ๊ดดดดดดดดดดดดด

SPEEDKILLS และ narokawayg ถูกใจสิ่งนี้
  14. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ไม่อยากพิมพ์ไรล่ะ.........................นิ่งไว้ดีกว่า

เข้ามาลงชื่อไว้หน่อยละกัน

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  15. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ขอย้ายกระทู้ได้ป่ะ? ไม่เข้าใจ บอร์ดตัวเงก็มี ไม่ไมเข้าไปคุยในนั้นเอ่ะ อยากจะเคียร์ กันจริงๆหาตัวไม่ยากหรอก อย่ามาเล่นสงครามอินเตอร์เน็ทเลย อ่านแล้ว รำคาญมากๆ นานแล้วด้วย ย้ายกะรทู้หรือลบ ก็โดนด่า โดนตั้งกระทู้ถามอย่างโน้นอย่างนี้ รับไม่ได้ก็ปล่อยๆว่างมั่งก็ได้ ไม่ตายหรอกเรื่องแบบนี้อ่ะ ใครเหี้ยไม่เหี้ยก็รูอยู่แก่ใจหรือรู้กันอยู่แล้ว จะไปสนไรวะ
    จะตอบอีกกี่กระทู้ก็ไม่จบหรอก ถ้ายังเป็นกันอยู่แบบนี้

เรื่องแม่งมีอยู่ ไทยแลนด์ ก่ะ เซ็นทร่า แม่งก็ซันนี่เหมือนกัน จะเทียงไปให้อายคนทำไม ไม่เข้าใจ

เรื่องเป็นไงใครเล่าไปเล่ามาจะเหมือนหรือไม่เหมือนกันก็แล้วแต่ ช่างแม่งเถอะ คนเรามันนิสัยไม่เหมือนกัน ดูอย่าง เฮีย ชอ ดิ๊ กว่าจะยอมรับว่าเป็นไง ก็จบด้วยการบุกไปหาและเชิญมาพิสูจน์จนจบกระบวนความ เรื่องเงียบต่างคนต่างอยู่ไม่มีใครผิดใจกัน

จะบอกให้นะ ไม่ได้อยู่ข้างไหนทั้งนั้น และไม่รู้เรื่องอะไรด้วย แต่ที่ ตามอ่านกระทู้มานานแสนนานและเยอะมากๆนั้น จะแนะนำให้ว่า

1.ไม่ต้องไปนัดเจอหรอกเสียเวลา มีปัญญาก็ไปหาและคุยกันให้ถึงที่ถึงตัว ถ้าไม่มีปัญญาไปหาให้เจอก็ อยู่เฉยๆไปซะ หรือไม่ก็ไปตั้งกระทู้กันในบอร์ของตัวเองหรือของคนที่ตามหา ซึ่งอยู๋ใน RCWEB ทั้งคู่

2.คนที่หนีความจริงหรือหลีกเลี่ยงบางสิ่งบางอย่างอยู่ มีปัญญาหนีได้ก็หนีไป คิดว่าเค้าจะไปหาไม่ถูกเหรอ มันไม่มีทางหรอก ยังไงก็ต้องเจอสักวัน อย่าทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่

ปล.ไอ้ตัวปัญหามันก็ไม่ออกมารับผิดชอบหรอกป่านนี้ไปไหนแล้วก็ไม่รู้ แม่งปั่นจาก กลุ่ม ก. แตกออกเป็น กลุ่ม ข. แล้วเสือกปั่นให้ กลุ่ม ก. และ ข. มานั่งทะเลาะกันเองอีก ... แล้วใครมันจะออกมารับผิดชอบละ?

ไม่ได้ยุ่งและรู้จักกับใครทั้งนั้น แค่เป็นสมาชิกในเว็ปนี่แหละ และก็แสดงตัวตนได้ว่ามีจริงโดยล๊อกอินมาตอบ คนรู้จักผมไม่ค่อยแยะหรอก ไม่ค่อยได้ตอบเท่าไหร่ในช่วง 2ปี ที่ผ่านมาเนี่ยเลยไม่ค่อยเด่นใน RCWEB แต่ถ้าเมื่อ 4-5 ปีที่ แล้ว คงจารู้จักแยะ

อยากให้คนที่จะตอบต่อจากกระทูผมตอบแค่ว่า จะย้ายไปคุยกันในบอร์ดตัวเอง แค่นั้นที่หวังไว้....

ถ้าอยากจะด่าไรผม ด่าได้เลยนะ ตามสบาย แต่ถ้าหยาบมาก ระวังจะโดนลบกระทู้นะ ...

ขอบคุณและขอโทษที่หยาบคายไว้ณ.ที่นี้ด้วย

zatan, jojo9, NinjaB11! และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  16. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    ทำไมจะเงียบครับ

17. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เอ่อ ขออีกรอบน่ะครับ เรื่อง พี่น้อง ทางฝั่ง ss เห็นแล้วก็รู้สึก ข้องใจ และก็รู้สึกว่าไม่พอใจ ซักเท่าไหร่(ขอชี้แจงตรงๆ) เพราะกระทู้แรกที่ผมได้ตอบไป ผมก็ได้ให้เกียรติ กับทางฝั่ง ss มากพอสมควร โดยที่ก็ไม่ได้รู้สึกแย่ กับการตอบกระทู้นั้นแม้แต่น้อย
    แล้วผมก็ทราบแล้วอะนะครับ ว่า อารมณ์ขึ้นกัน(แต่ไม่ทราบที่มาที่ไป ว่าขึ้นกันด้วยเรื่องอะไร)
    แต่อย่างน้อย ทุกคนคงโตกว่าผม ทำไมไม่แยกแยะ ซะก่อนล่ะครับ ว่าอะไรเป็นอะไร โมโห โกรธ เบ่ง ไปเพื่อ อะไรกัน
    ผมรู้ ว่าพวกคุณ อาจจะมีดี อาจจะพาวเยอะ แต่ มันเกี่ยวอะไรกัน กับเรื่องนี้ครับ แล้วทาง Sunny-Thailand ขอเคลียร์
    กับพวกคุณ เพื่อที่จะได้ไม่สร้างปัญหาให้กับ Rc web และ พี่ๆน้องๆจะได้ไม่ต้องมาผิดใจ หรือมา โมโห กับเรื่องที่มัน ไม่ใช่เรื่อง
    ที่ ทาง Sunny-Thailand ไม่จบ เพราะทางคุณ ก็ไม่ได้ออกมาเคลียร์ให้มันเป็นเรื่องเป็นราวไงครับ ก็ได้แต่โต้ตอบ เหน็บแนม
    ไปเรื่อยน่ะ(จริงไหม) แล้วทำไม คนบางคน ต้องทำตัวเหมือนมีปัญหา
    ต้องคุยกับฝ่ายกฏหมาย<- - - - - มันต้องถึงขนาดนั้นเลยเหรอ เวลาคุณ ทะเลาะกับเพื่อน กับแฟน คุณ คุณต้อง จ้างทนาย หรือ
    พึ่งพาฝ่ายกฎหมายไหมครับ? เคลียร์ ก้อ คือ เคลียร์ มาพูด ปัญหา มา ชี้แจง มาแก้ไข ปัญหา อะ เอาเป็นว่า จะเอาทนายมา
    ก้อ เชิญแล้วกันครับ แล้วอีกอย่างนึง เรื่องราวที่เกิดขึ้น คงไม่ได้เป็นการ ที่ Sunny-Thailand ออกมาปั่นปวน ล่ะมั้งครับ
    ถ้าจะแค่ป่วน คุณลอง คิดดูดีๆซิว่า เค้าจะกล้าไปเทียบเชิญ คุณถึงที่หรือไม่? แล้วไอ้ของหนักที่ว่า ยกมาครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน
    ว่า พี่ๆน้องๆ Sunny-Thailand เค้าจะรับมือ กันไหวไหม แล้วก็ เก็บ ไว้เตือนสติ ตัวเองบ้าง นะครับ ว่า ไม่รู้เรื่องอะไร
    อย่า เบ่ง ให้มากมาย เพราะถ้าเกิดเรื่องราวมันไม่ได้ดำเนิน ไปอย่างที่คุณเข้าใจ คุณจะเสียหมา แค่ไหนกัน แล้วกองหนุน ตอนนี้
    จะเพียบ สู้ คุณได้ไหม ก็มาวัดกัน ดู น่ะครับ แล้วอีกอย่าง คนไม่ชอบหน้ากัน ก็คุยกันได้น่ะครับ ถ้าต่างฝ่าย ต่างมีเหตุผลกันมากพอ
    ผิด ก็ ผิด พร้อมจะขอโทษ ซึ่งกันและกัน ถูก ก็ ถูก พร้อมจะให้อภัย ซึ่งกันและกัน คนที่ไม่ได้ผิดใจกัน ก็ไม่ควรจะมาไม่ถูกกัน ไม่ใช่เหรอครับ? สุดท้าย ผมและใครหลายๆคน ที่ติดตามเรื่องนี้ ทั้งสองฝ่าย มาโดยตลอด ไม่ได้หยุดนิ่ง แต่ นั่นก็ไม่ได้หมายความว่า ทุกคนที่รู้เห็น ที่เกี่ยวข้อง ที่กระทำ จะเป็น โรคจิต น่ะครับ เพราะถ้าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ไม่มีมูลเหตุใดๆ ก็คงไม่มีใคร ออกมาเสีย
    เวลา กับ พวกคุณ ได้นานขนาดนี้หรอกมั้งครับ

ถ้าไม่เข้าหูเข้าตาใคร ก็ยินดี จะโดนลบคะแนนน่ะครับ เชิญตามสบาย ไม่ ประจาน แน่นอนครับ
    แต่ขอ ดู การกระทำ ดีกว่าครับ
    ผมไม่ได้จะมาประกาศตัวเป็นศัตรู กับใคร นะ ผมอาจจะปากดี หรือบางคนก็อาจจะมองว่าผมเสือก แต่ที่นี่เป็นบอร์ดสาธารณะ และเป็นบอร์ดกลางด้วย ผมเห็นว่า ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะแสดงความคิดเห็นนะครับ ถ้าบริสุทธิ์ใจจริงๆ ก็ไม่ต้องกลัวอะไรหรอกครับ
    ทุกคน มีเหตุผลเป็นของตัวเอง แต่ จะถูก ต้อง ถูกใจ หรือ ไม่ถูกต้อง ไม่ถูกใจใคร มันคงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร ใช่ไหม?
    เจอกัน อย่ามาหาเรื่อง อย่ามาหมาหมู่ แล้วกันครับ มันไร้สาระ ข้องใจอะไร จะโต้แย้งอะไร คุยกันด้วยเหตุผล คงจะเหมาะสม
    กว่าน่ะครับ สำหรับท่านๆผู้มีการศึกษาทั้งหลาย

18. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อ้าว นึกว่า สามปาตู โทดทีครับเข้ามาผิด อิอิ
    อ่านแล้วงง กระทู้นี้

19. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ต้องขอโทษที่ทำให้ รำคาญ และลำบากใจ จิงๆครับ

แต่ผม ได้เข้าไปคุย กับคุณเก่งแล้วนะครับ และคุณเก่ง

ก้อไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้า คุณ จะลบก้อตามสบายครับ

เพราะว่า ผม ไม่มีอำนาจขนาดนั้น ก้อคงต้องปล่อย

เลยตามเลยครับ แต่ขอพวกผม เก็บหลักฐานซัก 1-2 วัน

นะครับ แล้วพวกผม จะลองทำตามที่คุณบอก ครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

20. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    รอครับรอ
    ไม่พูดแล้ว:D

21. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    ฝากถึง...คนที่มากดลบคะแนนผมหลายๆคน ที่ด่าๆมา กล้าด่าก็กล้าลงชื่อด้วยครับ ขอบคุณครับ

notty, NinjaB11! และ TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  22. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    แอบดูอยู่อย่างห่วงๆ..................ครับ..................ยังไงๆ........ก็คนไทยเหมือนกันครับ

23. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อื้มคับ ไม่ค่อยรู้เรื่องมากหลอกคับ เเต่ตามดูอยู่แบบติดๆ เป็นกำลังใจให้คับ :rockon:

24. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    - ไหนๆ กระทู้นี้ จะโดนลบอยู่แล้ว
    - ไหนๆ จะต่างคนต่างอยู่เหมือนที่ หลายๆท่านต้องการ
    - ไหนๆ คนอื่นๆ ก้อคงจะเบื่อ กับเรื่องนี้
    - ไหนๆ อีกฝ่ายไม่มาเคลียรอยู่แล้ว
    - ไหนๆ ไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว

หนิง เอาไฟล์ มาลงได้เลย แล้วเราก้อไม่ต้องพูดถึงพวกเค้าอีกแล้ว

นะหนิง เค้าจะอยู่อย่างไรก้อเรื่องของเค้าแล้วอ่ะ สังคมเค้าตัดสินใจ

เองได้ พวกเค้าที่ออกมาอยู่กับเรา เยอะแยะแล้ว เดี๊ยววันหลังคงออกมาอีก

ตอนนี้ปล่อยให้พวกเค้า รักกันไปก่อนแล้วกัน อีกหน่อยคงรู้เอง อิ.....อิ

ไฟล์นี้ เกิดเมื่อ 2ปีที่แล้วครับ เป็นแบบนี้เลย ไม่ยอมเคลียร พอพวก ST

กดดันหนักๆเข้า ก้อ เป็นแบบในไฟล์ เลยครับ พอคุณเก่งขอมา พวกเราเลย

ต้องยอมหยุดครับ ตอนนั้น ทาง SS เค้าย้ายไปอยู่บอร์ด plublic แล้วครับ

จนตอนหลังพอเค้ามีปัญหา เค้าจึงย้ายกลับมา RCWEB เหมือนเดิม ก้อ

พิจารณาเองนะครับ เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ ;););););););););)

nuno69 ถูกใจสิ่งนี้
  25. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ใครลบเดี๋ยวผม$++ คืนให้ละกันนะครับ ของนอกหายช่างมันนะครับ พี่น้อง

NEXTWEEK, RZB-12 และ กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
  26. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0
    ความจิง จะบังเกิด แล้ว

ป.ล เข้าใจหาเพลง นะพี่ หุ หุสมัยเด็กหัดเต้นเพลง นี้ ปัจจุบัน เต้นเพลงLow 55+ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2008
    RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  27. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    เอิ๊ก ๆๆๆ มีคนจะยิง ผม ด้วย 5555 :D:D:D:D

gri ถูกใจสิ่งนี้
  28. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    ผมไม่ได้เป็นอะไรครับ สบายดี อยู่นิ่งๆ ก็แปลว่า ตาย สิครับ แค่นี้ก็ไม่รู้หรอ ?
    ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ เดียวผมก็ไปนอนแล้ว

เก็บความเป็นห่วงนี้ ไว้ห่วงลูกหลานตัวเองเถอะครับ.....ห่วงว่าโตขึ้นไปจะมีนิสัย ...ๆ เหมือนกับคุณไหม

NEXTWEEK, nuno69, NinjaB11! และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  29. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ขอโทษนะครับ ไอ้หรืออี ที่มันมาลบเนี้ย กล้าทำ ลงชื่อด้วยครับ

เพราะอีอย่างดิฉัน ด่าพร้อมลงชื่อ ไม่มุดหัว

เพราะฉะนั้น อย่าให้ผู้หญิงอย่าตรูต้องดูดี มีศักดิ์ศรีกว่า ไอ้อีอย่างคุณๆ ที่มุดแต่ในรูเถอะครับ

ไม่อยากด่าแยกเพศครับ แต่ ไอ้ที่ถามดิฉันว่า กูด่าใครแล้วบอกว่า ไม่รู้เรื่องเสือกป่วน ดิฉันถามนิดครับ

ข้อความตรุเนี้ย ตอนอ่านได้ใช้สมองที่ธรรมชาติให้มาสักนิดรึป่าวค่ะ

บอกให้ไปเคลียร์กันดีๆ ด่ากันแต่ในเว็บ หัดเกรงใจเจ้าของเว็บมั้ง อาศัยเค้า เสือกทำเค้าเดือดร้อน

ส่วนหนึ่งที่พวกคุณๆ ทั้งหลาย มุดรูอยู่ได้เนี้ย ก็เพราะการทำงาน สปอนเซอร์ ที่พวกคุณไม่ได้เหลียวแล

เพราะฉะนั้น ที่คุณถาม กูด่าใคร ดิฉันด่าคุณนั่นแหละ ค่ะ

และที่บอกว่าไม่รู้เรื่องเสือกป่วน ดิฉันขอตอบว่า ดิฉันรับรู้ทุกเรื่องแหละครับ

จะเรื่องจากปากไหน จากสมาชิก จากผู้ดูแล จากเจ้าของ จากเอกสาร จากเทปเสียง รู้หมดแหละคะ

แหกตาดูด้วยครับ ถ้าจะบอกว่า ผู้หญิงอย่างดิฉันไม่รุ้เรื่อง เสือกป่วนเนี้ย

ดิฉันอยากบอกว่า ก็ผู้หญิงอย่างดิฉันเนี้ยแหละ ที่ทำเหี้ยไรมีประโยชน์ ช่วยเหลือคนได้มากกว่าพวกคุณๆ

ไม่งั้น น้ำหน้าเพศผู้อย่างพวกคุณจะโทรหาดิฉันทำซากอะไรครับ.........ไม่ได้ทวงบุญคุณ

แต่อยากบอกไว้ ดิฉันไม่ใช่ผู้หญิงเพศเมียที่เกิดมาเพื่อให้พวกคุณรังแก

สุดท้ายนี้ ไปอ่านดีๆ อ่านแบบมีการศึกษานิดนึง เค้าไม่ได้เรียกด่า เค้าเรียกแนะแนวทาง ความเจริญให้คะ

และดิฉันว่านะ ลงไปเถอะคะ เอกสาร ลายลักษณ์อักษร เทปเสียง ใครมีไรลงๆ ไปให้หมด

แล้วบอร์ดไหนอยากปิด บอกนะคะ จะสงเคราะห์ให้ เผื่อความจริงเปิดเผย อาจจะอาย เพราะอยุ่ไปก็น่าสมเพช

ปล. มีปัญญาลบ ลบไป แต่อย่าด่า เพราะคะแนนในเว็บไม่ได้ทำให้ดิฉันตกงาน หรือไม่ประสบความสำเร็จ แต่การด่าโดยที่ไม่ลงชื่อ มันสถุนเกิดไปนิดนึงคะ ผู้หญิงรับไม่ได้..............หึหึหึ

ดิฉันรักเรซซิ่งเว็บคะ มีอะไรหลายๆ อย่างในนี้ที่ดิฉันรัก เลยต้องพูดแบบนั้น

เพราะฉะนั้น หวังว่า คุณๆ คงเข้าใจนะคะ..........

Cattyz, TonRacing, nuno69 และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  30. นายต้น~Rh+O

นายต้น~Rh+O New Member VIP

62
    10
    0
    กินหมูกะทะหม้อเดียวกันแทบจะครบคนแล้วมั้ง ทุกคนที่ โพสท์ ๆ กันเนี่ย

กำ

เกรงใจ Admin หน่อยคับ เค้าจะลำบากใจ

โต ๆ กันขนาดไหนแล้ว รถมีขับ มีงานทำ มีเงินเดือนกินแล้วนิ

ทะเลาะกันยังกะเด็ก ................ แถมทิ้งขี้ให้เจ้าของเวบตามเช็ดอีก

ถ้าผมเป็นเก่ง ผมปวดหัวตายห่า !!!

ประจวบร้อนแล้ว RCWEB ก้อร้อนไม่แพ้กัน

RZB-12 และ SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้