>>> ประกาศ มีทติ้งฯ EK Group ประจำเดือน วันอาทิตย์ที่ 19 ตุลาคม 2551 <<<

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ksaEK97, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    สนุกแถมได้บุญด้วย
    เกือบตายครับเลิกงานมาแปดโมง
    ขับจากหัวหินมามิทติ้งต่อที่ปากเกร็ด
    เสร็จแล้วขึ้นเวรต่ออีกสองทุ่มเลิกตีสอง
    แต่ก้อยินดีที่ได้มารู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆชาวอีเคกรุ๊ปทุกท่านครับ

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  2. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ครั้งหน้าไปใหม่คับ

พี่ๆใจดีทุกคนคับ

3. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอขอบคุณทุกๆคนที่ร่วมแรงร่วมใจกันในการ
    ไปร่วมทำบุญครั้งนี้ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า
    จะได้ร่วมกันในโอกาสต่อๆไปนะคับ..

ขอขอบคุณพี่บอลและModกุ้ง เป็นกรณีพิเศษ
    ที่เป็นธุระติดต่อประสานงานตลอดจนดำเนินการ
    ต่างๆให้ผลสำเร็จเป็นรูปธรรมในงานบุญครั้งนี้คับ

และขอขอบคุณทุกคนที่ไม่ได้ไปแต่ร่วมบริจาค
    เงินมาทำบุญด้วยนะคับ ยอดเงินบริจาคและสิ่งของ
    เยอะมากๆ ทีมงานจะสรุปรายละเอียดให้ทราบต่อไป

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อิ่มบุญ มีความสุขเหมือนกันคับ พอไปเห็นแล้วรู้สึกว่า เราเกิดมาสมบุรณ์โชคดีกว่าน้องๆ เค้ามากจิงๆ ยังมีคนอื่นที่เค้าลำบากกกว่าเรามากมายย ขอบคุณคับ สำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้ ถ้ามีอีกยังไงก้ไม่พลาด

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอขอบคุณพี่ทุกคนคับที่จัดงานดีๆเเบบนี้ครับ

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ก่อนหน้านี้ ไม่เคยไป เลยไม่รู้สึกถึงตรงนี้

ได้ไปเห็นแล้วบอกได้คำเดียวว่าสุด ๆ จิง ๆ

ส่วนเรื่อง รายละเอียด และรายชื่อ

ขออนุญาติ เป็นวันจันทร์หน้า น่ะครับ ช่วงนี้ยุ่งมาก ๆ

ขอบคุณทุก ๆ ท่าน ที่ทำให้เกิดสิ่งดี ๆ ครับ

7. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    หรือต้องเรียกว่า ลุล่วงไปด้วยดี

8. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    อยากให้การมีทติ้งครั้งต่อไป
    ผมอยากให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกครั้งครับ

9. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เห็นแล้วก็รู้สึกสุดๆครับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้