เป็นอะไรไปกันครับพี่น้อง..... โดนนักแข่งเชียงใหม่กวาดกันเรียบ...

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ได้ทั้ง2รุ่นก็โอเครแล้วเพ่

เสานี้เอาใหม่ๆ

2. icy_engine

icy_engine New Member Lady Member

718
    2
    0
  3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    แมะเว้ย งานยุ่งจนไม่ได้เข้ามาอ่านเลย งานนี้ดึงเบรคมือครั้งแรกในรอบปีเลย สนุกมากเหมือนเดิม

งานตัวเองก็ดันไม่มีเบรคมือตื๊ดๆ แล้ว เลยยืมรถน้องมาขับ เลยไม่ค่อยถนัดแฮะ ถ้าได้ซ้อมบ่อยๆ กว่านี้คงจะดี...

ปล.โดนน้องที่เราไปสอนขับที่เชียงใหม่มาหมาดๆ แซงเข้าเส้นไปเลยเรา แฮะๆๆ...โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะน้อง..อิอิ

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    อาจารย์โป๊ย ยังโดน :p:p:p

5. Motor Tracks

Motor Tracks Guest

0
    0
    0
    ถ้าว่างเชิญครับ

ถ้านักแข่งภาคกลางว่างๆ เชิญนะครับที่ จ.ขอนแก่น บริเวณลานจอดรถ
    ม.ขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 12 ตุลาคม นี้ครับ ได้ข่าวว่ากลุ่มทางภาคเหนือ
    จะไปลุยกันอีก ก็เลยอยากฝากเพื่อนๆภาคกลางไปร่วมด้วย ถ้าว่างเชิญนะครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    พี่วายังไม่โดนนะคับ.............อิอิไม่ได้ลงแข่ง(ตอนนั้นรถยังไม่เสร็จ):cool::cool:

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เสร็จแล้วคิดว่าจะรอดหรอ อิอิ :D

8. balloon.com

687
    4
    0
    คงงั้น :p:p:p

9. SeK _ToyoTires

SeK _ToyoTires New Member Member

29
    0
    0
    รองานที่บางแสนครับพี่ ๆ ถ้าไม่ติดอะไรอยากไปแข่งอีก:)

งานนี้ผมอาจจะโดน 55++

10. balloon.com

687
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มากันเยอะๆนะครับ ท่าทางงานนี้น่าจะสนุก :):):)

11. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ขอนแก่นก็น่าไปนะนี่
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อาจจะรอด............ท่าจะโดนของโดนเด็กกรุงเทพดีกว่า...............อิอิ:D:D

13. SeK _ToyoTires

SeK _ToyoTires New Member Member

29
    0
    0
    งานบางแสนเจอกานคร๊าบบบ ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร

ไปเที่ยวด้วยย 55:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้