พี่คร๊าบ ผมของร่วมกลุ่นตอนเดียวหน่อยน่ะคร๊าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ...

ผมว่างัยก้อสู้ น้องฟ้า ของพี่ไม่ได้หรอกคร๊าบ *- *

2. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    หัวเดียวก้อเสียวได้ แสดดดดดดดดดดดดดดดดด จิงป่ะ

3. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ...

ผมก้อนึกว่าพี่จะไม่มาซะแล้ว เห็นหายไปเลยพี่เจี๊ยบ

4. GP7

GP7 Member Member

39
    1
    8
    ของผม HERO ตอนเดียวขายของตลาดนัดทุกวันศุกร์คับ

5. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    รวมพลหัวเดียวคับ
    ครัยมีอะไรก้อโชว์เลยฮับ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ครัยมี ของลับ งัดมาโชว์กันคับบบ หุหุ

7. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ของผม 2.2 นิ้ว ท่อไอเสีย น่ะคร๊าบ ไม่ใช่ไอ้น้องชายของผม 555++

8. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    รถผมมีกรองเปลือย คับ ของลับชิ้นเดียวในรถ นอกนั้นเดิมโรงงาน

9. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    โหยยยยยยยยยยยยยยยย
    สู้ของผมก้อไม่ได้ ต้องเจออันนี้
    ทั้งใหญ่ ...............ทั้งยาว
    เปนงัยฟังแล้วเปนงัยไม่อยากจะคุย
    ปัยขยายท่อมาตั้ง2.5นิ้วแมร่งวิ่งดีอิ๊บอ๋าย

10. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38

ปลายๆ มาดีป่ะครับ

เมื่อผมก้อยิงสดแต่ตอนนี้เลิกแล้ว ชาวบ้านด่าอิ๊บอ๋ายเรย
    ก้อเรยต้องพึ่งหม้อพักสูตรเด็ดครับ

11. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    เรื่อยๆครับ
    แล้วหม้อพักสูตรไหนครับ
    ผมมีหลายสูตรน่ะ

12. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    สูตรตลาดไทยครับ ขนหมูมาเต็มคันรถ แฮะๆๆ

13. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ใช่ท่อลูกหมูป่ะ ผมก้อมี

14. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    โดน...โดน หมดตูด

ตอนนี้ กระผมเด็กชาย วิน จะไปเจาะเขาโบใส่เวตเกตแยกแล้วคร๊าบ
    โปรเจตสุดท้ายแย้ว แฟนด่า แต่งไปทามไมรถทำงาน ฟังแล้วเจ็บยังงัยไม่รู้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2008
  15. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    เหมือนกันเลย
    แต่ก้อมะสนจาย
    และก้อจะทัมต่อไปอย่างไม่หยุดหย่อน
    คนมันรักจะด่าก้อด่าไปจะทัมซะอย่าง
    จิงป่ะ พี่วิน

16. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

รอชมคับ.....

17. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    รายงาผลด้วยนะพี่วิน
    ผมก้อกำลังจะโดนอีกหลายอย่าง
    เทอร์โบ Z กะบูสขำๆ ที่ 10 ปอนด์

18. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ทัมโบ อินเตอร์แล้วไม่พ่วงกล่องมันจาวิ่งขึ้นจิงๆเหรอค๊าบ

19. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    แหมพี่เจี๊ยบอุตส่าห์จะซุ่มไม่บอกเรื่องกล่อง 555

20. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    เราพวกเดียวกาน จาซุ่มทามมัย

21. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มาแอบดูคุยกาน...

เดิมทุกอย่าง ยกเว้น เครื่องเสียง อิอิ

พี่ครับไอท่อลูกหมูราคาเท่าไรหรอครับ

22. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    900คับถ้าของนครฯต้องเอารถไปใส่เค้าถึงจะขาย
    แต่เดี๋ยวนี้คงมีเกลื่อนแล้วคับลองถามๆดูคับ
    ถ้าจะเอาเดี๋ยวผมจะถามพี่ๆรถคอกดูให้คับ
    เค้าลงใต้บ่อยเหมือนกัน

23. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    ตามนั้นครับ.....

แล้วคุนจะรู้ว่าเสียงเครื่องบินมันเปนยังไง หุหุ

24. AoFChen

1,851
    16
    0
    อยากจะลองใส่เหมือนกันอ่าแต่แถวบ้านไม่มีขายเลย

25. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    รับสั่งท่อลูกหมูค๊าบ

26. AoFChen

1,851
    16
    0
    ใบเท่าไรอ่าครับขอถูกๆน้า....จะเอามาลองใส่เฉยๆ อิอิ

27. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ถ้าเอาโทรฯคุยกันเลยคับ
    ผมจะได้สั่งค๊าบ
    <<<<<<<<<<<<----------------------
    <<<<<<<<<<<<----------------------
    เบอร์โทรค๊าบ

28. AoFChen

1,851
    16
    0
    KK เดียวโทรไปครับ

29. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    หัวเดียวใครติ้งวันที่1 บางคร๊าบ นอกจาก นัท แย้ว
    เมื่อวานขอบคุณพี่เจี๊ยบมากเลยคร๊าบ ได้ความรู้เยอะเลย
    ถ้ามีโอกาสมาแถวบ้านผมเดียวเลี้ยงเหล้าเลย คิก คิก
    ปล. ไม่ได้โทรกลับเงินหมดคร๊าบ คุยกับคนขายเวตเกตเงินค่าโทรหมดเลย

30. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ,มะมะมะมะมะมะ มาแว๊ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้