หวัดดีคับขอฝากทีมเล็กไว้ด้วยนะคับ Break It Up เปนทีมที่เพิ่งเกิดใหม่คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TiGeR jUnIoR, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอิก งั้นเอาเข้าร่มดิคับ เผื่อจะกลับมาเหมือนคันอื่นๆ
    ที่ผมเคยเห็นอ่ะคับ คริก คริก

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    บ้านผมที่จอดในร่มเต็มแล้ว ฝากไว้ที่บ้านพี่หมูได้มั้ยครับ อิอิ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ได้เลยคับพี่ รถสภาพโหดขนาดนี้นะ ผมขอยืมเอามาโชว์แถว
    บ้านผมหน่อยดิคับ บ้านผมจอดในร่มด้วยนะคับพี่

4. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ยินดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้