**เพิ่งซ่อมเสร็จที่ชนมาคับ**

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    555 ฝากเนื้อฝากตัวด้วนคับ แต่รถไม่แรงนะคับ

2. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    เศร้าจัง ตังแมร่งน้อย

3. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    รถเลยไม่แรงสักที

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38

แต่เสียงดุดี รถก็สวย

5. แล้วทำงานกรมไหนบ้างคับ...แล้วรุ่นไหนกันบ้างนะคับ

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38

อยู่กรม กิจการพลเรือนคับ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดี พี่ทหารทุกท่านครับ

ซ่อมแม็กลองดูที่ รามอินทราซอย11 ร้าน MAX Express ล้อละสี่ร้อยบาทครับ

ผมไปทำมาแล้ว ถูกเร็ว ส่งเช้า เย็นเสร็จ มีล้อเปลี่ยนให้กลับบ้านก่อนครับ

ของผมเอาไปทำหน้าเงา หลังดำ เก็บรอยบิ่นตามขอบ มีสีเลือกเยอะครับ ไฮเปอร์ ก็มี

เห็นว่าถูก เลยมาแนะนำครับ

8. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ลมเข้าในห้องโดยสาร ลองไล่ขอบยางประตูดู เผื่อดีขึ้นคับ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จอดสิครับลมไม่เข้าแน่นอนไม่เปลืองน้ำมันด้วยล่ะ

10. เดี๋ยวโดนตาเบน....

11. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ถูกคับถูก

:D:D

12. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    ผมยังไม่ได้ทำงานคับ

เรียนอยู่ม. ราขภัฎพระนครคับ

ดังแต่ท่อล้อไม่วิ่ง 555+

13. ยังไงเราก้อพี่น้องกันหมดนะคับ.....ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนะคับ

14. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้