ferio eg club อยุธยา

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย top ay, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top ay

top ay New Member Member

22
    1
    0
    เพื่อน ๆ ferio eg club อยุธยา อาทิตย์ที่ 28 ก.ย. มีนัด meesting ครับ
    บริเวณลานจอดรถห้าง BIG C อยุธยาครับ
    เวลา 17.00น.ครับ

2. ไปแน่นอนครับคุณท้อบ เงินเดือนออกพอดี ไปช้อบ big c ซะเลย อิอิ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  3. Ousaeg6

Ousaeg6 New Member Member

34
    1
    0
    รวมกันกับ 3ประตูเปล่าฟี่ ยุคยาเยอะนะฟี่ เป็น EG Auytaya Zone แล้วจะพี่น้องไปร่วมด้วยคับพี่
    จุ้ยคับ 0897990564

4. 5555

ดีครับ จะได้มารู้จักกันไว้ครับ

5. top ay

22
    1
    0
    น่าจะดีครับผม..................จะได้รู้จักกัน......
    เพื่อน ๆ เห็นว่าไงครับ................................

6. อืม แล้วแต่ศรัทธานะครับ ยังไหงอีจีเหมื่อนกันครับ

7. โหพี่ท๊อปจะยัดโบเหมือนผมหรอ

เห็นเอารูปมาลง ข้างๆอ่ะ

อิ อิ อิ

8. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    แรงๆ หล่อๆ กันทั้งนั้นเลยคับ

9. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  10. จะไปชมเครื่องของคุณเต๋อ ที่ว่าแรงๆยัดโบนะครับ

11. top ay

22
    1
    0
    ...อนาคตครับ....อนาคต................
    ...รอภรรยากลับจากนอกก่อนครับ....

12. ตอนนี้ครัชลื้นอยู่ครับ เพราะใช่ครัชเดิมอยู่

ตั้งแต่ทำไส้ผิดสูตรไปนิด เลยต้องมานั้งนับ1ใหม่หมดเลยอ่ะครับ

28 นี้เจอกันครับ

13. top ay

22
    1
    0
    อีก 1 สัปดาห์เองครับ......พี่น้องครับ.............
    ........งานนี้สงสัย(มวยซุ้ม)จะมากันเพียบพร้อมครับ...

14. พี่เอ๋ไปด้วยกันไหมครับ ก็ไปอยุธยาบ่อยอยู่แล้วไม่ไช่เหรอครับ

15. AOM_5188

AOM_5188 New Member Member

7
    0
    0
    UP,,,ครับ ใกล้ถึงเวลาแล้วนะครับ

ยังหวั่นๆอยู่ว่าจะมีกี่คันเนี่ย

16. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    สู้ๆ คับ น้องๆ จำนวนไม่สำคัญ สำคัญที่ใจมากกว่าคับ :D :D

17. top ay

22
    1
    0
    ขอหั้ยวันอาทิตย์ 28 ก.ย.ตอนเย็น ๆ จงมีทองฟ้าแจ่มใส.......................นะครับ
    ............ช่วงนี้พายุเข้าครับ.....................

18. donking

donking New Member Member

98
    0
    0
    งานนี้คงอดไปแล้วครับ ไปต้องต่างจังหวัดคงกลับมาไม่ทันครับไว้โอกาสหน้านะครับ

19. puy-eg

puy-eg New Member Member

9
    0
    0
    ว่างๆก็ไปกันนะครับ

20. top ay

22
    1
    0
    ....eg 3 d v/s eg 4 d......up...

21. top ay

22
    1
    0
    ....วันนี้ท้องฟ้าแจ่มใสครับ......

22. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    มิตติ้งวันเกิดผมด้วยนะเนี่ย อิอิ

up+++

23. x_chinjung

x_chinjung New Member Member

8
    0
    0
    รถเดิมไปด้วยได้ป่าวคับ

24. top ay

22
    1
    0
    .........thank you สมาชิก eg ferio club.........

25. AOM_5188

AOM_5188 New Member Member

7
    0
    0
    นัดครั้งต่อไปเป็นวันอาทิตย์ที่26นี้นะครับเวลา17.00น.นะครับ

นะที่ลานจอดรถบิ๊กซีเหมือนเดิมครับ

26. top ay

22
    1
    0
    .....o.k............o.k..........
    ......เวลาเดิม....สถานที่เดิม..........
    ......สมาชิกเพิ่มเติมครับ..........

27. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    อยากไปด้วยจังเยยย คร้าบพี่ น้อง
    เอาไว้ไป หระรีเมื่อรัยแร้วเด๋วจาแวะไปด้วยนะคร้าบ..........:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้