ประสบการณ์แต่งแรงDJ1 RR

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย DJ1 RR, 24 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    งง จังเลยครับ

2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ว้าวววววว e46 เสี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
  4. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ที่ว่ารองง่ะไม่ได้รองกับผมน่ะ อิอิ รองก่ะ 7m มั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. `Tao

859
    11
    0
    7 M ใครเหร้อออออออออ :p :p :p

6. jokeza

339
    3
    0
    ถามคัยไม่รู้ แต่ถ้าถามผม ผมไม่กล้าหรอกคับ รถระดับ วิ่ง 200 สบายๆ
    รถผมวิ่งไม่ถึงเลย ไมล์มันไม่ขึ้นอะ เซ็งเลย :D

7. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    อิอิ รถผม 140 ก็เหนื่อยแล้ว

8. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    "รวยดีครับพี่"...

9. `Tao

859
    11
    0
    ผมไม่มีรถครับ :( :( :(

10. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ไม่ได้จะมาก่อกวน หรือดูถูกหลอกนะเนื่องจากมีคนมาติดตามกระทู้นี้มากๆ
    ช่วยลงรายละเอียดด้วยครับว่าไอ้ที่วิ่งเหมือนพระเจ้าอะ จิงหรือป่าว(zx วิ่ง180อะเคยเห็น) แต่ของคุณอะจิงอย่างที่ว่ามาอะป่าว กะอีแค่ตัวหนังสือมันไม่มีใครเชื่อหลอกแล้วไอ้ 180 อะเอาอะไรวัด ถ้าเอารถวิ่งตามก็คงเชื่อถืออะไรไม่ได้มาก

แต่ไอ้คันที่ไปเห็นมา 180 มันมีวิธีที่เชื่อถือได้(มาตอบแล้วจะบอกว่าวัดยังไง)

11. DJ1 RR

DJ1 RR Guest

0
    0
    0
    ตอบ คุณโจ-คุณเมล์ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นคนในกลุ่มพวกคุณรึป่าวแต่เค้าเมล์มาผมก็ติดต่อกลับไป ส่วนรูปตอนวิ่งเข้าเส้นก็ไม่ถ่ายเพราะถ่ายไม่ทันแน่นอน(ไม่ได้คิดถึงขั้นนั้น) ส่วนเรื่องการวัดความเร็วเทียบกับรถยนต์ผลคลาดเคลื่อนไม่น่าเกิน2%ของความเร็วจริงส่วนวิธีอื่นก็พอรู้อยู่บ้างแต่ผมว่ามันวุ่นวาย ส่วนเรื่องรูปZXผมจนใจจริงๆเพราะเพื่อนไม่ส่งมาให้ซักที่ไม่รู้จะเอาที่ไหนมาให้ดูกัน ยังไงถ้าทำให้ใครรู้สึกไม่ดีหรือเสียความรู้สึกก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ ส่วนใครจะคิดยังไงก็แล้วแต่จะคิดครับก็อย่างที่คุณmtb96เค้าพูดละครับผมคงไม่เข้ามาอีกแล้วรู้สึกเหมือนตัวเองทำผิดยังไงไม่รู้ ยังไงขอโทษอีกครั้งครับ

12. jokeza

339
    3
    0
    มาหลอกให้อยากแล้วจากไป เวนกํา กรูก็นั้งรอ:mad:

13. jokeza

339
    3
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงมากๆคับท่าน

14. mtb96

253
    6
    0

ไม่มีใครว่าคุณหลอกครับแต่การมาปรากฎตัวแบบไม่มีหลักฐานแบบนี้ใครๆก็สงใส
    การวัดความเร็วยังไงผมก็ยืนยันว่าไม่น่าเชื่อถือ ความเร็วส่วนมากเค้ามีมาตรฐานของมันเองเราเล่นรถzx ก็มีมาตรฐานของมันถ้าอยากรู้ว่ารถคุยวิ่งได้เท่าไหร่ ถ้าคุณยอมเปิดเผยตัวคุณเอง

การวัดความเร็วไม่ยุงยากอย่างที่คิดหลอกไมล์ส่วนมากก็ 130 เข็มมากสุดกก็ 160 (ของคิตตี้) ถ้าไม่พอก็ไมล์ดิจิตอลถ้าอยากวัดก็จะให้ยื่ม ซึ่งบอกเลยว่าไม่ยุ่งยาก

15. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    บอรด์เป็นของส่วนรวนครับยังไงก็เข้ามาเล่นเหอ่ะ

16. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    มีผลงานแล้วคุยก็โอเค แต่ไม่มีผลงานมาแล้วมาคุยแบบนี้มันหลอกลวง ZX อะเห็นวิ่งจริงๆก็140เกินกว่านี้ก็มีแต่โม้แล้ว :D

17. by DJ.rut.

กลัวแมลงโม้มากกว่า

18. กลัวเป็นแรงโม้มากกว่า.ครับ

by DJ.rut.

19. ไม่ใช้ว่าคุยหรือณึกจะพิมพ์ก็

พิมพ์.byDJ.rut.

20. mtb96

253
    6
    0
    มีผลงานมาโชว์มั่งก็ยังดี ดีนะที่ไม่ได้ล็อกอิน ไม่งั้นละโดนประนามยาว

21. jokeza

339
    3
    0
    555 555 555 555 555

22. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ผมสงบได้เเล้วครับ...........อิอิ

23. `Tao

859
    11
    0
  24. DJ. RUT

DJ. RUT New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณมากหลายๆๆครับ.

จากใจby DJ. rut ยาวไป.

25. mtb96

253
    6
    0
    อุอุ

26. `Tao

859
    11
    0
    ผมอยากเห็นรถคุณต้อมวิ่ง 140 อะ ...อิอิ :p :p :p

ไอ้ขี้โม้ ไอ้ ควา--ย แมงโม้บินให้ว่อน แน่จริงเอามาให้ดูดิวะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้