หายไปนาน ทำเพิ่มมานิดหน่อย หน้า10 คร๊าบบบบ....ชุบชีวิตใหม่ให้เจ้าสางเขียว....อิอิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย snail, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ครับ...บบบ ยังไงก็รอดูอยู่แล้ว จะนานแค่ไหนก็รอดู ใจเย็นก็ดีนะครับงานจะได้ออกมาเนียนๆ

2. snail

snail New Member Member

93
    2
    0
    แล้วก็ขัดสีโป๊วแดงให้เรียบ.......ออกมาจะเป็นเยี้ยงนี้ครับ......:D:D:D

พ่นรองพื้นในห้องเครื่องคร๊าบบบบ.......;););)

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    แดงแปร๊ดเลย สวยค๊าบบ หล่อๆ

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    มาตามดูอีกวัน อย่างใจจดใจจ่อ ถึงความคืบหน้า ที่ทุกคนตั้งตารอคอย

5. boy_mine

boy_mine New Member Member

43
    8
    0
    ค่าทำสีเท่าไรครับ

6. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ว้าว

พ่นลายพรางซะด้วย(แดง-เทา)

รมชมต่อคับ

7. snail

93
    2
    0
    มาโป๊วฝากระโปรงกันต่อ......โป๊วรอยเชื่อมทั้งด้านหน้าด้านหลังให้เนียนๆ......อิอิอิ......:D:D:D
    ขัดให้เรียบที่สุด......ไม่งั้นมันจะเป็นคลื่นน่าเกรียด.......:cool::cool::cool:
    ฝาท้ายก็ลอกสีออกแล้วก็โป๊วสีซะ.......ขัดให้เรียบๆอีก........

8. snail

93
    2
    0
    ฝาท้าย.......

9. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เข้ามาดูความคืบหน้าครับ

10. ว้า...
    ใกล้แล้ววววว
    อยากเห็นตอนเสร็จจังเลย
    เอาใจช่วยเสร็จเร็วๆๆนะจ๊ะ

11. ***_NASE_***

409
    13
    0
    รีบๆๆๆๆๆใจร้อนอยากเห็นต้อนเสร็จจัง มาดูความคืบหน้ารายวัน

12. รอชมครับ..........เสร็จเร็วๆนะ

13. snail

93
    2
    0
    ขอโต้ดทีอะครับ....พอดีผมลงมาทำธุระที่บางกอกสามสี่วันละ....เอาไว้กลับไป
    แล้วจะรีบไปดูที่อู่ว่าทำถึงไหนละ.....แล้วจะมาอัพเดทนะคร๊าบบบบบ........:D:D:D

14. snail

93
    2
    0
    มาอัพเดทแล้วนะครับ.....ดูเลยละกัน.....:D:D:D

ตีพื้นสีเหลืองอะครับ......:D:D:D

15. snail

93
    2
    0
    ใส่หลังคาแว้ววว.......แล้วก็พ่นสีรองพื้นอะครับ.....:D:D:D

16. aids1055

aids1055 New Member Member

12
    1
    0
    สวยจริงครับพี่ เอ่อ..ไม่ทราบว่าชื่ออู่อะไรครับ อยู่แถวไหน ผมไปกลับอุดรน-หนองบัวทุกวัน
    ว่าง ๆ จะได้แวะไปดูของจริง มีโครงการจะปรับปรุงเจ้าลูกสาวคันเล็กอยู่เหมือนกัน

17. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เมกกะโปรเจ็ค คืบหน้าไปเรี่อยๆ เข้ามาอัพครับ

18. กองทิพย์สิบบาท เบอดี้หนึ่งป๋อง วางไว้ตรงดากรถ

19. amjomza

amjomza New Member Member

6
    0
    0
    ผมขอจองที่ปูเสื่อดูรถเสร็จหน่อยครับ

20. snail

93
    2
    0
    พ่นสีจริงซะกะที.......:D:D:D

21. snail

93
    2
    0
    พ่นสีรองพื้นภายในรถ......แล้วก็กะบะ......:D:D:D

22. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    แหล่มมมมม!!

23. tendency

tendency New Member Member

49
    2
    0
    555 พี่ช่างสังเกตจิงจิง รู้อีกว่า สิบบาท อิอิ

24. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    ติดตามชมครับ up

25. snail

93
    2
    0
    พ่นสีเสร็จแว้วววว.......:D:D:D
    ขัดทำความสะอาดใต้ท้องรถ......แล้วก็อะไหร่ช่วงล่างต่างๆ.......รอพ่นสีดำเพื่อความเรียบร้อย

26. งามแต้ นับถอยหลังได้เลยครับ ไม่เกิน สองอาทิตย์แน่ๆผมว่าได้เอามาวิ่งโชว์แน่ๆครับ เอาใจช่วยครับเสร็จแล้วอยากดูตัวจริงจังเลยครับผม

27. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ขาว สวยครับ.................................:D:D:D

28. snail

93
    2
    0
    พ่นเสร็จแล้วออกมาเรียบร้อยดีครับ......:cool::cool::cool:

29. snail

93
    2
    0
  30. snail

93
    2
    0
    เครื่อง ga15 แล้วก็อุปกรณ์อะครับ......:D:D:D

ถังน้ำมันทำหน้าแปลนยึดปั๊มติ๊ก.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้