หายไปนาน ทำเพิ่มมานิดหน่อย หน้า10 คร๊าบบบบ....ชุบชีวิตใหม่ให้เจ้าสางเขียว....อิอิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย snail, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาใจช่วยใกล้แล้วค่ะ....รอชมวันที่ 8 ล่ะกัน......อิอิ

1. rookies69

rookies69 New Member Member

25
    0
    0
    สุดยอด ทำกานได้ลง จากเด็กสลัม จับเข้าตู้ได้เลย

2. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ว้าว...พิมมิถูกเลอะ

สุโค่ยเลยพี่...

สนใจอยากเปลี่ยนโฉม nv มีบอร์นเงินมั่งมั๊ยคับ

^^

3. snail

snail New Member Member

93
    2
    0
    ต่อปาย.....:D:D:D

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    และแล้ว NV Sentra ก็มา :D:D

5. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    รถในตำนานกำลังกำเนิดขึ้นแล้ว

6. sema

sema New Member Member

77
    6
    0
    เห็นแล้วเป็นต้องอิจฉาตาร้อนล่ะคับพี่น้อง แหล่มทีเดียว

อยากได้ อยากมี แต่งบน้อย เฮ้อออออ เอาน่ะ...สักวัน

คงไม่นานเกินรอ อิๆๆๆ

7. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เหมือนมือหนึ่งออกห้างครับ

8. snail

93
    2
    0
    ใส่ล้อเลื่อนรถซะหน่อย......อิอิอิ...........:D;):D;)

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เริ่มเห็นถึงความสวยงามล่ะ:D

10. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    รีบหน่อยครับใจร้อนแทนเจ้าของรถเร๊ย นี้มันมือหนึ่งแล้วทั้งคันเลยนะเนี๊ย

11. สวยมากคับ...........รอชมแบบสำเร็จรูปคับ อยากเห็นเร็วๆจัง

12. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    โห

แหล่มเลยยยยยย

13. snail

93
    2
    0
    เริ่มวายสาย......เอาเซนเซอร์ทุกอย่างเข้ากล่องให้หมด......คอมแอร์.....พวงมาลัยเพาเวอร์....ความร้อน.....ฯลฯ......:D:D:D........รอบเครื่องจะได้นิ่งๆเวลาคอมแอร์ทำงานหรือเวลาหมุนพวงมาลัยรถแล้วปั้มเพอเวอร์ทำงาน........;););)

14. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    แวะเข้ามาชมด้วยคนคับ งานละเอียดดีคับ

15. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    สุดยอดกันเลยทีเดียวครับผม

16. ***_NASE_***

409
    13
    0
    ไกล้วแล้วววว

17. ใกล้แล้ว รอชมอยู่คับ

18. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    แล้พอจะบอกได้รึยาง...ท่าน..... ค่าทำสีทั้งคันแบบนี้เท่าไหร่คร้าบ...อยากรู้.....แล้วลงของแต่งไปเท่าไหร่คับ....

19. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อู่พี่เองรึเปล่าครับเผื่อจะไปใช้บริการบ้าง........ผมอยู่ขอนแก่นครับ:D

20. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เอาใจช่วย อยู่ห่างๆๆ

21. snail

93
    2
    0
    ค่าทำสี...แปลงฝากระโปรง...วางเครื่อง...วายสาย..........หกหมื่นบาท
    ค่าเครื่อง GA15 AUTO...........................................สองหมื่นบาท
    ฝากระโปรง................................................................สามพันห้าร้อยบาท
    แลคพวงมาลัยพาวเวอร์...............................................หนึ่งพันห้าร้อยบาท
    ชุดหน้าตัด..................................................................หนึ่งหมื่นบาท
    ประตูสองบาน.............................................................หกพันบาท
    กระจกมองข้าง.............................................................สองพันบาท
    วงพวงมาลัย.................................................................สองพันห้าร้อยบาท
    เบาะ TOYOTA MRS..............................................แปดพันห้าร้อยบาท
    ล้อกล้วย WATA.........................................................สามหมื่นบาท
    ยางดันลอบ DZ101....................................................หนึ่งหมื่นหนึ่งพันสี่ร้อยบาท
    ค่าอะไหร่ ต่างๆ....เยอะมาก...........................................ยังไม่ได้รวม....สั่งยังไม่หมด
    อื่นๆอีกเยอะเอาไว้รถเสร็จแล้วจะมารายงานนะคร๊าบบบบบ...........:D:D:D

22. snail

93
    2
    0
    ไม่ใช่อู่ผมครับ......อู่ของคนรู้จักกัน......ชื่ออู่โชคประเสริฐ.......ราคาแพงกว่าอู่อื่นแต่ว่างานเนียนสุดๆ.......รถผมทุกคันทำที่นี้หมด......;););)
    เดี๋ยววันหลังจะเอารูปรถผมที่ทำที่นี้มาให้ดูอีกนะครับ......เพื่อจะได้ไปเป็นลูกค้าอะครับ.......:D:D:D

23. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ทำสี หกหมื่นนนนนนน
    ......ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด...:D

24. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    ราคาสุดๆ

แต่งานออกมาดี

ถึงจะแพงก็ยอมครับบบ

25. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  26. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

ไม่ได้ทำสีอย่างเดียวพี่แจ๊ค...วางเครื่อง+ วายสายด้วย...:D:D:D

27. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สวยงามมากครับพี่น้อง

28. ***_NASE_***

409
    13
    0
    นี้มันจะแสนบ้านแล้ว ยอมใจเค้าเลยจริง อยากทำบ้าง ง่ะครับ สวย + เนียน + สุดยอดเลย + ใจ

29. nv1020

3,195
    302
    83
    อย่าลืมปักหมุดไว้เลยเฮียเป้:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้