ประกาศ คณะเปลี่ยนแปลงกระป๋องชาเล้นท์ ฉบับที่ 1,2

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 9 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    พรุ่งนี้

พรุ่งนี้ นัท ไปดูงานแข่งลิโพ ที่พีระ หรือเปล่า.....

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    นัทรู้สึกจะติดงานนะครับ คงไม่ได้ไป
    ส่วนผมยังรอดูสติ + สตัง ก่อนครับ :p

3. ปตอ

ปตอ Guest

0
    0
    0
    ตรวจสอบแล้ว

ผลการพิจารณาแล้วเห็นว่า

1.มีประโยชน์ต่อสังคมคาร์ท (msl)มาก
    2.ไม่มีการใช้กำลังภายในทั้ง 2 ฝ่าย
    3.ทำให้ระบบ อ.....อนหมดไป
    4.เปิดทางให้เด็กวิ่งเร็วรุ่นใหม่ขึ้นมา
    5.กำจัดระบบผูกขาดเรื่องเวลา

จึงมีมติเห็นสมควรว่าให้สามารถดำเนินการต่อไปได้ ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ขอขอบคุณครับ

และแล้ว คณะเปลี่ยนแปลงกระป๋องชาเลนช์อันมีโกคาร์ทเป็นยานพาหนะ
    เปิดดำเนินงานต่อไปได้:rolleyes:

โปรดฟัง(อ่าน)อีกครั้ง

คณะเปลี่ยนแปลงกระป๋องชาเลนช์อันมีโกคาร์ทเป็นยานพาหนะ
    เปิดดำเนินงานต่อไปได้:rolleyes:

5. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อื่ม..โดนอีก....นอนดีกว่า

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไม่ได้เข้ามาดูวัน 2 วัอะคับพี่หนู เลยไม่ได้ตอบเลยงานยุ่งด้วย โชคดีที่แบ๊งค์ตอบไปให้ก่อน ก็ตามนั่นอะคับ ส่วนเข้ามาอีกทีก็เจอพลัง F1 เข้าไปงงเลย

ด้วยความเคารพที่ความเร็วสูงครับ อิอิ:D

7. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอแสดงความยินดี

ขอแสดงความยินดีกับผู้บริหารชุดใหม่นะครับ

8. ccat

155
    0
    0
    คณะนี้ยังเหมือนเดิมรึเปล่า แต่ไม่เคยเจอประธานคณะฯออกมาแถลงการเลย ยังไงชอบกล

9. a_mon01

481
    1
    0
    ประธานคณะหนีไป ยี่ปุ่นแล้วครับ ประมันวันที่22จากลับประเทศ กำรอดูอยู่ว่าวันที่22จะมีคลื่นกระเสต่อต้านการกลับประเทศหรือไม่

10. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    น่าสน:D

11. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ยังไงๆ!!!!!!!!!

พี่ AMORN ให้ข่าวอย่างนี้แสดงว่ามีสัญญาณอะไรป่าว:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

(จะยึดอำนาจคืนป่าว!!!!!):D

12. a_mon01

481
    1
    0
    อาจมีการเปลี่ยนแปลงผู้บริหารอีกครั้งหนึ่ง แต่ยังมิสามารถระบุได้ว่าจะไปในทิศทางใด

---ในระหว่างนี้จึงมีครูชายเข้าไปดูแลความสงบเรีบยร้อยในช่วง9.00-14.00น. เพื่อป้องกันการสร้างกระแสคลื่นไต้น้ำที่อาจเกิดขึ้นใด้----

ส่วนตัวผมนั้น ยังไม่มีการเคลื่อนไหวใดๆทั้งนั้น ....
    ต้องรอดูเหตุการไปก่อน เพื่อไม่ให้เกิดความวุ้นวายสับสนต่อไป....

13. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    my kart is armed

ผมติดอาวุธรถคาร์ท เสร็จแล้วครับ ใครแซง เจอเรือใบแน่ กั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ผมขอดูอยู่ห่างๆละกันครับ ไม่ได้ข่าวจากประธานคณะฯเลย ยังไงช่วงนี้คุณพี่อมรยังมีเวลายึดอำนาจน่ะครับ...อิอิ

ปล.เด๋วผมจะแวะยะลา ขอปืน m-40 มาประจำการสักกระบอก

15. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เดี๋ยวเอามาฝากนะ

เดี๋ยววันศุกร์พี่จะขึ้นเครื่องไปหาดใหญ่ จะจิกมาเป็นของฝากให้Tony นะ:D

16. ccat

155
    0
    0
    2คนนี้ท่าทางจะอยู่แนวร่วมแน่แน่ต้องเตรียมอาวุธสู้เสียแล้ว:eek: :eek: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2006
  17. ccat

155
    0
    0
    ส่วนผมข้างขวาติด11มม. ข้างซ้าย.38 ด้านหลัง .22วอควอทเซ่นต์เพราะมีแนวร่วมแฝงมาในกลุ่มคาร์ทน่ากลัวน่ากลัว

18. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ....อดีตประธานกระป๋องอมรครับ ขณะนี้ ประธานคณะปฏิรูปไปญี่ปุ่น แต่รองประธานอยู่ครบ ทำอะไรรีบๆทำนะครับ...อย่าลืมมาซ้อมด้วยครับ เหอะๆ อยู่ทีมเดียวกันแท้ๆ.....

19. a_mon01

481
    1
    0

5555 แบบว่า เสือสองตัวอยู่ในถ้ำเดียวกันมะได้
    แต่ยอมรวมตัวกัน เพื่อปกป้องรักษาอาณาเขตครับ(โพเดียม)

กำลังสร้างกระแสความน่าสงสารอยู่ครับ (มีไครสรสารผมบ้างรึยังคร้าบบบบบบบ)

20. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ขอบอกว่าไม่สงสาร...เป็นคนแรกกั๊บ สาวๆคอยสงสารเยอะขนาดนี้ ยังจะมาเรียกร้องอารายอีก คูณ อาม๊อออน:eek:

21. a_mon01

481
    1
    0
    น่าสงสารจริงๆนะ น้อยใจจังมะมีไครสงสาร

22. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ได้ซิครับ

ทำไมเสือสองตัว จะอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ ได้ ถ้าเป็นตัวผู้ตัว ตัวเมีย ตัวไงล่ะครับ 5555555 เอิ๊กกกกกกๆๆๆๆๆๆ

23. Thana Thanakul

0
    0
    0
    พูดผิดครับ

เสือสองตัวอยู่ถ้ำเเดียวกันได้ คือ เสือ สามัคคีไง ล่ะครับ 55555555

24. a_mon01

481
    1
    0

อืม...เป็นอย่างนั้นไปได้นะคุณพี่ธนา

25. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    อาณาเขตพี่โคดเล็กเลย

26. a_mon01

481
    1
    0
    ถ้ำเล็กๆอย่างนี้มีสมิงสาวเต็มถ้ำเลยนะคร้าบบบบบเช่นถ้ำนามว่ารูท66

เล็กแคบอะดี สาวๆบอกจาได้อยู่ชิดๆ อบอุ่นๆ

27. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    อื้อ ฮือ แสบ:eek:

28. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    :D :D แบบนี้ คงมีข่วนกันทั้งวัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้