สมาชิกใหม่คะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย cherdear, 9 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cherdear

cherdear New Member Member

3
    1
    0
    สวัสดีคะ;)

พอดีว่ามาเจอเว็บนี้ เพราะเกิดปัญหามากมายกะรถตัวเอง

เลยสมัครเว็บนี้ ยังไม่ค่อยเข้าใจการใช้งานคะ เหมือนว่าเว็บจะโหลดนานคะ เลยนึกว่าค้าง ต้องเข้าใหม่

เห็นมีทีมด้วย ทีมอะไรคะ :eek:

แล้วจะถามเรื่องการใช้รถ ซ่อมรถ ราคา (แบบอยากแต่งรถบ้าง):rolleyes:
    จะเข้าไปที่ห้องไหนคะ

เห็นมีไป มิสติง กันด้วยน่าสนุกนะคะ

ยัง งง ๆ อยู่คะ กลัวจะเข้าไปมั่วๆ อ่า

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ:eek:

^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. AE101RacingClub

AE101RacingClub New Member Member

51
    0
    0
    เข้าตามคลับที่อยู่ในจังหวัดเดียวกับคุณก็น่าจะสะดวกดีนะคับ

3. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ตามท่านข้างบนเลยครับ ลองดูคลับที่อยู่ไกล้บ้านหรือคลับตามรุ่นรถที่เราใช้จะสะดวกกว่า

ตามที่ว่ามามันยังกว้างไป ดูที่หน้า Forums เลยครับ มีทั้งตรงตามรุ่น เป็นโซนหรือมหาลัย ลองดูครับ

อันนี้บอร์ดตรงรุ่นรถน้องเฌอคับ Mazda 323&626 Club

http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=52 ขออณุญาตทางบอร์ดด้วยนะครับ

4. cherdear

cherdear New Member Member

3
    1
    0
    ขอบคุณนะคะ

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ขอให้สนุกไปกับ rcw ครับ

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวัสดี

7. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ขอต้อนรับอีก1สาวสู้บ้านRCWค่ะ

ขอให้สนุก เพลิดเพลิน ไปกับพวกเราค่ะ

8. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่จ้า

9. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    หลุดเข้ามาเวบนี้แล้วจะลุกจากหน้าคอมไม่ได้ครับ ผมการันตี ฮาฮาฮา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้