hi5 เหมือนกันครับดูไปดูมาเจอรถตัวเอาไปเป็นของคนอื่นเฉยเลย (ล่าสุดผมโดนมันด่าด้วยครับ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย FARR_AE92, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    งงเลยดิพี่

1. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    เห็นทีแรกยังดูแล้วดูอีกอยู่ตั้งนานเลยเบนซ์ เรียกกันมาดูทั้งบ้านเลย

2. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ทำไปได้..คนเรา

3. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    เซงแทนคับ...อิอิ

4. -=WaTz=-

-=WaTz=- New Member Member

4
    0
    0
    เลวได้อีก เท่ห์จัง เอารถคนอื่นมาแอบอ้างงงง

5. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ทำงี้ด้ายไง

ae club ด้วยกันครับ ^^

6. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ไอ้กระเพาะแพะ

7. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    ช่างมันเหอคับ คนเปน พวกเกรียนเทพ อิอิ

รถสวย ต้องทำใจ ย่อมมีคน แอบอ้าง

8. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    หลอกตัวเองไปวันๆพวกนี้ เเต่ผิดตรงที่มันหลอกชาวบ้านด้วยซิ

9. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    คนเราก็แบบนี้แหละครับ ไม่เข้าใจว่าเขาคิดอะไรกัน

การที่จะคบเพื่อนหรือหาแฟนสักคนต้องดูกันที่รถ หรือฐานะด้วยหรอครับ หรืออยากให้คนเข้ามาดูเยอะ (เรียกร้องความสนใจ)

ถ้าได้แฟนมาเพราะมีรถผมว่าอย่าไปมีมันเลยครับ เพราะเขาก็คงไม่ได้รักที่ตัวเราหรอกครับ และยิ่งไปหลอกลวงเขายิ่งทำให้เขาเกลียดเปล่าวๆ

หรือว่าที่ hi5 ผมมีคนเข้าไปดูน้อยเพราะไม่มีรูปรถหว่า (มีแต่รูปแมวกะหมาที่บ้าน)

10. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    เห้อ....ต้องทำใจจิงจิงคับ

เซงแทนเลย

11. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    น้านี้ สุดกลั้น จริงเลยนะ

12. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    อยากถามนอกเรื่องนิดนึงครับ
    ว่า
    ก๊อปปี้มาลงทั้งหน้าต่างนี่ทำกันยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

13. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    พวกนี้อีกแล้วหรอ ชอบเอารถคนอื่นมาแอบอ้าง

14. ohm Doraemon Power

ohm Doraemon Power New Member VIP

44
    0
    0
    แม่งทุเรศว่ะ พวกไม่มีปัญหาซื้อรถ

15. FARR_AE92

106
    5
    0
    ล่าสุดครับ ผมส่งขอความไปถามว่า ไม่คิดจะขอโทษกันหน่อยเหรอเอารถคนอื่นไปลงโดยที่ไม่ใช่รถของตัวเองน่ะ น่าจะมาคุยกันซะหน่อย (ประมาณนี้นะจำไม่ได้ว่าพิมอะไรบ้างแต่แน่ใจว่าไม่มีคำหบาบแน่นอน) แต่มันก็คอมเม้นมาแบบนี้ครับ "มึง จะ เอา ไง สาด เจอ กัน ที่ เส้น 124 ดี กว่า ว่ะ กู ก้ งง ตกลง รถ ใคร ว่ะ เพื่อน กู บอก รถ มัน ถ้า ม่าย จบ ก้ พบ ได้ ทุก วัน ศุก เสาร์ อาทิต แล้ว ไป ถาม หา เจ CEFIRO สีขาว บ้าน อยู่ แถว มหาชัย" <<<<<<<<<< มีเรื่องซะแล้ว นานๆจะเกิดกับชีวิตซะที รู้สึกมีสีสันขึ้นเยอะเลย.................สรุปกรูไปหาเรื่องมันเหรอวะเนี่ย

ในรูปมุมขวาล่างน่ะครับ สังเกตุแอคคอดสีขาวน่ะครับ คงจะเป็นรถมันเองแล้วละมั้ง.............................

16. neung_prc

321
    1
    0
    ครับ ตอนนี้มีการ ท้า และ ด่าด้วยครับ ทำตัวไม่เป็น ปัญญาชนเลย

17. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    หาเรื่องอีก ไม่ไหวเลย เกรียนจิงจิง

18. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ต้น เองครับ ที่เคยอยู่ Auto car ไม่รู้จำได้หรือป่าว

19. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ช่ายพี่ต้นที่ขับ Civic ES ป่าวครับ สีดำอะ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

20. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    มึง จะ เอา ไง สาด เจอ กัน ที่ เส้น 124 ดี กว่า ว่ะ กู ก้ งง ตกลง รถ ใคร ว่ะ เพื่อน กู บอก รถ มัน ถ้า ม่าย จบ ก้ พบ ได้ ทุก วัน ศุก เสาร์ อาทิต แล้ว ไป ถาม หา เจ CEFIRO สีขาว บ้าน อยู่ แถว มหาชัย

แย่อะ

ผมว่าลองถามคนใน ACT ดูมั๊ยเผื่อเป็นรถ Accord ของสมาชิกใน ACT

21. FARR_AE92

106
    5
    0
    อ่อ....จำได้ครับ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะเนี่ย

22. ตุ๊กตายาง

472
    22
    0
    เขาให้ถามหาทำไมหรอ จะต่อยกันหรือแข่งรถ หว่า จะได้ไปดู

23. FARR_AE92

106
    5
    0
    คงจะเตรียมกล้องมาถ่ายรูปรถเพิ่มเติมมั้งครับ จะได้ลงให้มันละเอียดกว่านี้อีกนิด.......หุๆๆ:D

24. ตุ๊กตายาง

472
    22
    0
    ดีครับ ไหนๆจะก๊อปต้องก๊อปให้เหมือน

25. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    "มึง จะ เอา ไง สาด เจอ กัน ที่ เส้น 124 ดี กว่า ว่ะ กู ก้ งง ตกลง รถ ใคร ว่ะ เพื่อน กู บอก รถ มัน "ถ้า ม่าย จบ ก้ พบ ได้ ทุก วัน ศุก เสาร์ อาทิต" แล้ว ไป ถาม หา เจ CEFIRO สีขาว บ้าน อยู่ แถว มหาชัย"

"พบได้ทุกวันศุกเสาอาทิต" ทำไมมันไม่ลงเวลาทำการไว้เรย ยังกะรายการ ทีวี เห้อ ฮาจริง ๆๆ

มียังงี้ด้วยนะเนี๊ย แอคคอดนั้นก็ไม่รู้ใช่ของเค้าหรือป่าว 55+

26. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    แหม มีการมาท้าอีก สงสายรถเค้าคงแรงมากมาก

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0

แบบนี้เพื่อนผมเคยโดนไปแล้ว

28. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    รถอาจจะเหมือนกันก็ได้ แบบผมไง อิอิ

29. neung_prc

321
    1
    0
    ติดตามอยู่เหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้