hi5 เหมือนกันครับดูไปดูมาเจอรถตัวเอาไปเป็นของคนอื่นเฉยเลย (ล่าสุดผมโดนมันด่าด้วยครับ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย FARR_AE92, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    ขอพี่ก็นะ เล่นซะชัดๆเลย

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ผมว่ารถคนอื่นอีกแหละแอคคอร์ด และผมกล้าพนันเลย ถ้าไปหามัน มันไม่มีตัวตนหรอก

3. Do'Za

Do'Za New Member Member

103
    1
    0
    โดนเหมือนกันเลย อิอิอิ
    บางที่เอาขึ้น top friend ด้วย ทั้งๆที่ผมไม่รู้จักเค้าเลย

4. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    อิจฉาหมาตัวข้างบนจัง มีพัดลมเป่าด้วยอ่ะ

5. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    ช่างมันเถอะคั๊บ

ปล่อยมันไปเถอะ

ไม่เครียดดี สนใจไป ก็หนักหัว

แค่รูป

แต่ถ้าผมโดนแบบนี้นะ

จะเก็บตังแม่งเรย

แสรดดดดด

6. ohm Doraemon Power

ohm Doraemon Power New Member VIP

44
    0
    0
    ดูจากข้อความมันยังบอกว่าเอารูปมาจากเพื่อนมันเลย แม่งโม้ไปเรื่อยจริงๆ น่าสงสารจังชีวิตอยู่กับความฝันที่ไม่มีวันเป็นจริง เกรียนหนอเกรียน

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ถูกกก

8. FARR_AE92

106
    5
    0
    ถ้ามันเอารูปรถผมไปแล้วพอผมมาเจอมันลบรูปแล้วขอโทษกันซักคำจะไม่ว่าเลย นี่เล่นมาแบบน้ำขุ่นๆแถมหาเรื่องอีก แบบนี้ทนได้ก็นะ.......อยากจะด่ามันบ้างเหมือนกันแต่เอาเถอะเดี๋ยวจะหาว่าไม่มีการศึกษากันด่ากันไปด่ากันมาปล่อยมันให้มันบ้าไปละกัน.......แต่พอเห็นขอความมันทีไรของขึ้นทุกที

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  9. Toi Sir

Toi Sir New Member Member

17
    0
    0
    อย่าไปคิดอะไรกับมันมากเลยครับ สงสัยมันจะมีปมด้อยแหละ

10. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เอ่อ อยากรู้อย่างเดียวพวกนี้เล่น RCWEB ป่ะ

11. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    เกรียนเทพแน่ๆ แบบนี้

12. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    สรุปเจอกาน ยังอะ

13. FARR_AE92

106
    5
    0
    มันเงียบไปละ ไปคงไม่เจอหรอกถนนโปเกม่อนน่ะ ...........งงเลย

14. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0

อ่ะ ใช่ครับ ใครครับเนี่ย

15. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมชื่อเอนะครับพี่ต้น น้องพี่ฟ้าอะครับ ที่ใส่แว่นตัวอ้วนอ้วนนะครับ

16. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    รถสวยก้อเลยโดนกันไปนะคับงานนี้

17. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    มันมีด้วยหรอฟะ ถนนสายนี้

ปิ๊กกะจู ไฟฟ้าล้านโวลต์ ช๊อตมันเลย แท๊ดๆๆๆๆๆ

18. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    กะว่าจะไปวิ่ง ถนนโปเกม่อนซะหน่อย

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ยังไม่จบอีกเหรอพี่ฟ้า เหอๆ

20. FARR_AE92

106
    5
    0
    จนกว่าเราจะไปถนนโปเกม่อนได้นั่นแหละ 5555 :D

21. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    เด่วนี้พวกแอบอ้างในhi5เยอะเหลือเกิน ขนาดเพื่อนผมเป็นผู้หญิงก้อยังโดนเอารูปไปอ้างเลยคับ

22. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0

ออ.......... เกือบนึกไม่ออก อิอิ จำตัวอ้วนๆ ได้

หะ ล้อเล่นนะ

23. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    จะชวนเค้าไปนวดด้วยรึงายยยยยย

ได้ข่าวไปนวดกับเด็กซิ่งบ่อยๆนี่นา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้