ผมขอรายงานตัวคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย PURIPAT, 14 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PURIPAT

PURIPAT New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดี ผมเป็นสมาชิกใหม่คับ ใช้ rover 623 gsi สี นำตาลทองคับ ขอฝากตัวด้วยนะคับ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบ :D เริ่มเยอะ เริ่มเยอะ

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    แล้วมามีทติ้งกานนะคับ อยู่กุงเทพอะป่าวคับ

4. james_g

james_g Guest

0
    0
    0
    ขอรายงานตัวด้วยนะครับ เจมส์ครับ rover 623 gsi สีน้ำเงิน อยู่แถวแจ้งวัฒนะคับ

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หวัดดีคับ สีนี้หายากนะคับ ยินดีต้อนรับครับ :D

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    สีน้ำตาลทองม่ะเคยเห็น
    ว่างๆ เอาตัวเป็นๆ มาให้ชมหน่อยนะค๊าบ

ยินดีต้อนรับจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้