C10 ของผมครับ อัพกันหน่อย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ☆☆☆箱スカ☆☆☆, 26 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akec210

akec210 New Member Member

20
    0
    0
    สวย คุ้มกับค่าเหนื่อยครับ
    ดีใจจังมี c10 วิ่งได้อีกคัน
    skyline lover
    akec210

2. maymeaw

maymeaw New Member Member

7
    0
    0
    สวยมากมายคับ

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เจ๋งไปเลย อย่าลืมหารูเกุณแจด้วยละ :D :D :D

4. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    :D :D ร่วมยินดีด้วยค๊าบ

5. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
  6. สวยครับอยากทำออกมาให้สวยแบบนี้บ้างจัง

7. "MoD"

"MoD" New Member Member

2
    0
    0
    up

:D:D:D UP :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2008
  8. "MoD"

"MoD" New Member Member

2
    0
    0
    พอดีที่บ้าน พิมพ์ญี่ปุ่นไม่ได้เลย ต้องสมัครใหม่โดยใช้ชื่อล็อคอินนี้นะครับ :D

9. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    อย่าเห็นกล้วยชัดๆๆหน่อยจัง

10. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ดูตั่งแต่หน้าแรก ยันมาหน้าหกนี่มันส์ดีจริงๆครับ.......สวยซูดๆ(แต่เปลี่ยนกล้วยหวีใหม่แล๋วเหรอครับ หว๋า...)!!!!! :D:D:D:D:D

11. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    รูปชัดมาแล้วครับ

:D:D:D

12. สวยคับ...อยากให้รถออกมาสวยแบบนี้จิงๆ

13. Beerger T-Shirt & STICKER

Beerger T-Shirt & STICKER New Member Member

10
    0
    0
    บางซ่อนตรงไหนอะครับอู่ จะได้แอบ ๆ เอาเข้าไปทำบ้าง

14. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    ร้าน แบล็ค สเตท อยู่บางซ่อน ตรงแถวสถานนีรถไฟเลยครับ ถ้ามาจากสามแยกนนท์ อยู่ซ้าย ถ้ามาจากเตาปูนอยู่ขวาครับ ร้านจะอยู่ติดถนนใหญ่เลย

15. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เป็นไงบ้าง

ล้อใส่เสร็จยัง จะได้ไปเอาเข้าอู่ :D

16. Beerger T-Shirt & STICKER

Beerger T-Shirt & STICKER New Member Member

10
    0
    0
    ใส่ล้อขอบเท่าไหร่ ออฟเท่าไหร่เหรอครับ สอบถามหน่อย ออกมาสวยดีครับ

17. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    ยังไม่ได้ทำเลยพี่ เดี๋ยวถ้าทำเสร็จแล้วจะติดต่อไปครับ

18. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    ล้อขอบ 14" หน้า 7" หลัง 7.5" ออฟน่าจะ เป็น 0

แต่ตอนนี้ได้ล้อ 8" (type R) มาอีกหนึ่งคู่ เลยคิดว่าจะเอา 7.5" ไปใส่ล้อหน้า แล้วเอา 8" มาใส่ล้อหลังครับ

19. Beerger T-Shirt & STICKER

10
    0
    0
    ใช้การโหลดด้วยวิธีการอย่างไรครับผม ให้ลงมาพอดีล้อแบบนั้น

ขอบคุณครับ รบกวนหลายรอบเลย

20. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    PC10 ของ MoD ลง XO หาชมได้ครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้