มีเรื่องน้ำใจบนท้องถนนมาฝากกันครับ สดๆวันนี้เลย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย we_zaa, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
  2. LEO2005

LEO2005 New Member Member

59
    2
    0
    สังคมรถแต่ง หรือรถแรง เจอรถใครมีปัญหา ก็มีน้ำใจ ช่วยๆกันใด้นะครับ ขอบใจน้องๆ ที่บวกคะแนน ขอบคุณครับ

we_zaa และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    เยี่ยมครับน้ำใจคนไทย

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ต้องขอบคุณพี่อีกคนครับ ที่ขับ LS400 รถพี่เค้าสงสัยเครื่องเค้าจะฮีตมั้ง จอดเปิดฝากระโปรงอยู่ใกล้ๆ ตอนรถผมเสีย

พี่เค้าวิ่งข้ามถนนมา ช่วยโบกรถ กับเข็น เข้าข้างทางให้ ไม่ได้ขอชื่อ ไม่ได้ตอบแทนอะไรพี่เค้าเลย ขอบคุณไปอย่างเดียว มากันสองคน ถ้าไม่ได้พี่ๆ ทั้งหลาย เข็นกันไม่ไหวแน่เลย

5. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    เยี่ยมเลยครับ...

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น่ายกย่องครับ ชอปรบมือให้เลยครับ...!!

7. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    อ่านแล้วหัวใจชุ่มชื่นดีจัง
    เพื่อนดีไม่ดีดูกันตอนลำบากนี่หล่ะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้