ภาพ Meeting ณ ร้าน +Freedom สยาม วันอาทิตย์ที่ 05/10/51

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    จะเลิกขับคลิกแล้วครับ จะไปจับ Zoomer

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - อ่าวกำ จับทำไม อ่ะพี่ - -

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ดีใจด้วยครับ

เป็นธรรมดาของโลก 2 ล้อเลยครับเพราะอายุค่อนข้างสั้น ไม่ถึงปีก็มีรุ่นใหม่ๆออกมาเรื่อยๆครับ ไม่ผิดที่เราจะเลือกรุ่นที่ใหม่และโฉมที่ใหม่กว่ามาใช้งาน และราคาก็ไม่ใช่ปัญหาถ้าจะเป็นเจ้าของสักคัน บางรุ่นไม่จำเป็นต้องมีเงินดาวห์ก็ออกมาขี่ได้แล้วครับ แต่แตกต่างจาก 4 ล้อโดยสิ้นเชิงจะออกรถได้ก็ต้องใช้เงินดาวห์ตั้งหลายหมื่นบาทและถ้าจะเปลี่ยนรถทีนึงก็ต้องคิดแล้วคิดอีกเพราะแพงเหลือเกิน จึงทำให้เจ้าของรถขับรถคันนั้นไม่ต่ำกว่า 3-5 ปีเป็นอย่างต่ำ (พูดถึงบุคคลปกตินะครับ) อย่างเช่นผมครับขับเจ้า EK มา 11 ปีแล้ว

4. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แหมพูดมีหลักการน่าดู

5. HS7QBT

297
    3
    0
    เอาซะซึ้งเลยลูกพี่ แค่ติดที่ว่าเจ้าคลิกมันไม่ค่อยมีของแต่งหรือลูกเล่นอะไรเลย ไม่เหมือน Zoomer ของเล่นเยอะดี พอเห็นผ่านหูผ่านตาเยอะเข้าแล้วมันเกิดกิเลสครับ กำลังพิจารณาดูครับ

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ พูดตามประสบการ์ที่ได้เจอกับตัวเองอ่ะครับ

จ้า ไม่ได้ว่าอะไรสักหน่อย อิอิ เพียงแต่ว่าเคยคิดเรื่องนี้อยู่ในหัวนานแล้วระหว่างคนที่ขี่ 2 ล้อ กับ 4 ล้อ 2 ล้อเปลี่ยนกันบ่อยๆได้อย่างสบายของแต่งราคาไม่แะง แต่ 4 ล้อนี่สิ ไม่อยากนึก นี่ว่าจะไปสอยเจ้า ฮอนด้าสตรีม มาขับสักหน่อย ยังต้องคิดหนักๆเลย

7. Project_L

873
    8
    0
    -*- *-* - -*

8. HS7QBT

297
    3
    0
    เอาเลยลูกพี่ ซื้อเลย อะไรที่เป็นฮอนด้าผมสนับสนุนหมด ผมอยากให้เขารวยๆ เราจนไม่เป็นไรผมบ้า ผมชอบ

9. Project_L

873
    8
    0
    ออก บีด มา แล้วเอา เข้า คลิกคัลบ นี้ จาได้ม่ะเนี้ย ก้ากก เหอๆ

10. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เอามาดูเล่นๆ อยากไปดูสาวๆอีก555+

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไอ่ หื่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้