ชอบบอร์ดนี้มากครับ sport truck

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย RUT, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เห็นด้วยกะ จขกท. อีกเสียงครับ

มันต้องยังงี้สิซาร่าห์ !!!

2. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไม่รู้จักครับ ปีนึงกลับบ้านไม่ถึงสิบครั้งเลยพี่..อิอิ

3. ton-kung

ton-kung New Member Member

23
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่
    ชอบบอร์ดนี้มากๆครับ

4. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เข้ามาอัพ..........ซะงั้น

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    หวัดดีคับไม่ทราบชื่อไรครับ ton-kung(ต้น-กุ้ง) ชื่อต้นหรือกุ้ง ครับเนี่น.55+++

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

เค้าชื่อ ต้นคุง

รึป่าวพี่

มิมิ

7. ผ่ามมาอัพเดต

8. ton-kung

ton-kung New Member Member

23
    0
    0
    ต้นครับ......... ขอถามพี่เจี๊ยบหน่อย
    1. เฟืองท้ายปาเจโร่มี3.7มั้ย..........ตอนนี้ใช้3.9อยู่ปลายไม่ค่อยเดินเลย 3.5ก็กลัวจะหนักไป
    2.ตอนนี้ผมใช้ลูก12แล้วแต่พอรอบปลายๆควันไม่ค่อยมีเลย........ถ้าไปแก้พี่ต้อยต้องทำอะไรบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร
    .........ตอนนี้บูส28ปอนด์กับHX35โข่งหลังเบอร์50 เครื่องbd25 เกียร์gโบ.............
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ..........ขอบคุณครับ

9. RUT

1,222
    3
    0
    มาตอบทีพี่เจี๊ยบ..............อยากรู้เหมือนกัน

10. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไม่ใช่พี่เจี๊ยบ แต่ผมว่าบูสน้อยไป HOLSET มันต้องบูสหนักๆ ถึงจะมันส์ :D:D:D

11. RUT

1,222
    3
    0
    เขามาอัพ.................ครับพี่

12. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ต้นครับ......... ขอถามพี่เจี๊ยบหน่อย
    1. เฟืองท้ายปาเจโร่มี3.7มั้ย..........ตอนนี้ใช้3.9อยู่ปลายไม่ค่อยเดินเลย 3.5ก็กลัวจะหนักไป
    2.ตอนนี้ผมใช้ลูก12แล้วแต่พอรอบปลายๆควันไม่ค่อยมีเลย........ถ้าไปแก้พี่ต้อยต้องทำอะไรบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร
    .........ตอนนี้บูส28ปอนด์กับHX35โข่งหลังเบอร์50 เครื่องbd25 เกียร์

เอาคานบิกเอ็มมาใส่แล้ว ใส่เฟือง 3.5 บูทส์ไป 30-35 แต่ต้องทำปั้มใหม่ เปลี่ยนหัวฉีดด้วย เทสให้ได้
    น้ำมันที่แท่น50-60 ที่200 สโคต เป็นเอย่างน้อย ........รับรอง

.
    .
    .
    .
    .

ไม่เกินอาทิตย์ เกียร์กระจาย

13. RUT

1,222
    3
    0
    ฮุฮุฮุ...........................งงานเข้าอีกแล้ว

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แค่ขู่เท่านั้นเอง

15. RUT

1,222
    3
    0
    ยังงี้...ก้อ กลัวกันแย่เลย........สงสัยต้องมาขับแบบเดิมๆ แล้วมั้ง....หนาวววววว

16. ยับยั้งชั่งใจไม่พอ

ต้องยับยั้งชั่งตรีน

อัพไป

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กรั่กๆๆๆๆ......ผมอยากลากพวกเต็งสุวิทวงศ์ไปลงสนามจังเลย
    อยู่บนถนนอย่างเสือ เข้าสนามเป็นแมวไปเลย คริคริ

18. กีฬาวัยรุ่น อิอิ

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอเตือน กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง

20. ทิ้งไปตั้งแต่เริ่มแบนแล้วล่ะ หุหุ

ตอนนี้เลย Lonely Drive

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อย่างนี้ก็ไปด้วยกันได้น่ะซิ .55555

22. ปัญหาของคนอกหักเค้าน่ะ

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ผมไม่ได้อกหักนะ ผมโสดแบบตั้งใจ...... คัสโนว่าดีที่สุด

24. ไปไหนอ่าครับหรือว่าาาาา ไปเที่ยวมั๊ยคะ อิอิ

25. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    หา ครายจะไปเที่ยวไหนกานนน

น้องงงนัทไปด้วยยยยย !!

555

26. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    ระวังเจอคัสโนวี่ นะครับโค๊ช

แบบประเภทซื้อ 1 แถม อีก 1นะครับ

อิอิอิอิ

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จัดไปอย่าให้เสีย..........ซื่อ1 ขอเบิล 1 เป็น 2 งั้นต้องแถม 2 ทั้งหมด 4 ดอก โอ๊ยคุ้มๆๆๆๆ ไปๆๆๆ

28. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    555555555+

คิดได้เนอะ

จิง ๆ เลยพี่

29. ไปด้วย มีที่แนะนำมั๊ยครับพี่เจี๊ยบ

ชอบเบิ้ล

บ้ากามทั้งนั้น.......แล้วสรุปที่ใหนดีล่ะคืนนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้