ขอถามผู้รู้คับ จะฟิตเครื่องนิสสัน BD 25 คับผม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย แม็ค, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แม็ค

แม็ค Guest

0
    0
    0
    พอดีเครื่องมันหลวมแล้วเลยอยากจะตีปลอกใหม่ผมกำลังคิดว่าถ้าใส่ลูกไซด์เดิมมันก็ไม่ค่อยแรงเท่าไหร่เลยกะว่าถ้าใส่ลูกไซด์ 100 มันจะดีมั้ย จะทนหรือเปล่า เพราะต้องใช้งานทุกวันคับ แล้วท่อนบนฝาสูบรถผมเคยโก่งมาแล้วผมก็เลยอยากจะเปลี่ยนฝาใหม่ด้วย ใครใช้บิ๊กเอ็มอยู่หรือผู้รู่ก็ได้ก็ช่วยตอบให้ผมหน่อยนะคับ รวมค่าอะไหล่ทั้งหมดจะต้องใช้งบเท่าไหร่คับ อ้อ... เกือบลืม มีใครรู้ราคาเทอร์โบ เดิม TD 27 บ้างคับ ใส่กับBD 25 จะดีมั้ยคับ ( เน้นใช้งานไม่ได้แข่งกับใคร ) ถ้าใครพอจะรู้ราคาก็ช่วยโพสลงไว้ด้วยนะคับ ขอบพระคุณอย่างสูงคับ

2. โทรมาละกัน พอจะไห้คำตอบได้นิดหน่อย......084-0266882

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    555 ตาเอ็มมาล่ะคับพี่น้อง สาวกนิสสัน อิอิ

ผมก็อยากได้โบเดิม TD27 เหมือนกันนะครับเนี่ย ว่าจะเอามาใส่รถส่งของที่บ้านซักหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้