เกลียวท่อพลาสติกที่จ่ายแก๊สเข้ามิกเซอร์เสียครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย you rock!!!, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. you rock!!!

you rock!!! New Member Member

1
    0
    0
    เกลียวท่อพลาสติกที่ต่อกับหม้อต้มเข้ามิกเซอร์ เกลียวรูดครับ ไม่ทราบว่าที่ร้านเขามีอะไหล่อุปกรณ์แก๊ส ชิ้นเล็กชิ้นน้อยขายเปล่าครับ ขอบคุณครับ :embarassed:

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    มีขายครับ เป็นแบบเหล็กก็มีครับ ราคาแพงกว่าพลาสติกนิดหน่อย

หาซื้อได้ตามร้านขายอุปกรณ์ติดตั้งแก๊สรถยนต์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้