ขอประจาน VIOS สีออกดำๆ ล้อน้ำตาลไหม้ ที่ U-TURN หน้า สน.ลาดพร้าว ประมาณ 3 ทุ่ม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vampire258, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    เลว โดย สัน ดาน

2. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    ขับงี้ได้ไงอะ ยังงี้ถ้าเกิดอะไรที่มันร้ายเเรงกว่านี้จาทามงาย
    เเต่ยังไงก็ขอให้รถพี่กลับมาหล่อไวไวนะงับ

3. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ขับตามกฏ ช่วยลดอุบัติเหตุ เสียใจด้วยนะคับ

4. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เสียใจด้วยครับ

5. ปริ้นซ์

ปริ้นซ์ New Member Member

26
    2
    0
    ชอบภาพข้างบนสุดๆครับ อิอิ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอาน่า ขับรถแบบ นี้ ก็ต้องทำใจ ฟาดเคราะห์ ไป

ขับธรรมดายังได้ขนาดนี้ แล้วถ้าเมาละครับจะขนาดไหนกันละเนียยยยยย

ก้อง

ทำ ไม ช่วง นี้ P11 R11 R10 โดนกันเยอะจัง แหม๋ๆ

พี่เอก ..
    ผม... กำลังท้อ
    ก้อง..+ พี่โตน ต้องทำใจประกันนะครับ
    ใครอีกหว่า เห็นมีอีกนะเนีย

ท้อครับท้อ

เอาน่าก้อง อย่าเครียดตอนนี้ต้องเริ่มมาปวดหัวกับประกันกัน

ยังดี นะก้องแค่ท้าย แต่ เห็นพี่โตนว่า แอ่งที่ใส่ล้ออะไหล่ ยุบก็ แย่หน่อย

เด๊๋ยวให้ดูของ ตูน เห็นแล้วท้อเลย

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=549645

ของเรา KPI กรุงไทยประกันภัย

นี้เป็นสัปดาห์ ที่ 2 แล้วครับ ที่รถผมยังถูกดองอยู่ที่อู่ ยงค์การช่าง 1998 ตรงงามวงศ์วาน

แบบสัปดาห์แรกนี้ ไปแทบไม่ไหว ปวดระบบ ยังต้องถ่อไป แต่ด้วยความผิดหวังอย่างแรง ! รถยังไม่ได้เริ่มซ่อมเลย

ขณะนี้ กำลังเริ่มเข้าสัปดาห์ที่ 2 กำลังท้อมากถ้าสัปดาห์หน้า ยังไม่เริ่มยังไม่มีความคืบหน้า ควรทำไงกันดีครับ เนียยยย เครียดมาก ไม่มีรถขับ ท้อมาก ....... แบบฝันร้าย บ่อยมาก แม่งเรียกได้ว่าแทบทุกวันหลังจากที่ชนอะ

เครียด ! คิดถึงรถ ไม่มีรถขับ ประกันจะรู้บ้างปะ

ก้อง ..... สู้ต่อไป ปัญหาต่อไปคือ ประกัน ช้าเหรี้ย ! ช้ามาก โคตรพ่อช้า โคตรน่าเบื่อและน่างุงิ ไม่รู้ ว่าจะเร็วได้ไหม ทำไมต้องช้า ขนาดนี้ด้วย น้า

7. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ผมไปแถวนั้นบ่อย ถ้าเจอจะเอาทะเบียนมาฝาก

8. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    เสร็จไวไว นะน้องรัก เสร็จเมื่อไรตามล่าแม่งเลย เดี๋ยวเตรียมแก๊สไวตัดรถมันขายส่งเซียงกง

9. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ขอให้หายไวๆคับ เจออย่างนี้โคตรซวยเลย..........

10. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    เซงแทนเลยคับ

ขับรถได้สันดารมาก

11. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

เจอแบบนี้ เหมือนเราต้องมารับเคราะห์แทนมัน แค้นจริงๆ

12. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    โคตรเกลียดเลยล่ะ ไอ้พวกที่จะ u turn แล้วไปปาดหน้าสุดอ่ะ

13. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เจอแบบนี้หละอย่างเซ็งเฮ้อ

14. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    แล้วจะเจอตัวไหมเนี่ย จำทะเบียนได้มั้ยครับ ทำคนอื่นเดือดร้อน แย่มากๆๆ

15. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    เซ็งแทนคับเจอพวกแบบนี้

แล้วดันเหมือนรถป๋มด้วยจิ แต่ยังดีมะได้อยู่แถวนั้น อิอิ

16. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ช่างนี้ผมก็ดวงตกครับ (สุดขีด)

มอเตอร์ไซค์ล้ม ( เจ็บตัว + ค่าซ่อมรถอีก 6พัน )

ทำกระจกหลัง cr-v แตก ( ซ่อมเองหมดไป 3พัน )

วิทยุสื่อสารในรถเสีย ( หมดไป 400 )

วิทยุสื่สาร ประจำตัวเสีย ( ยังไม่รู้ราคาว่าซ่อมเท่าไร )

เมื่อไม่กี่วันก่อน น้องก็เอารถผมอีกคันไปมิด ( รอยนิดหน่อย แต่ประกันจ่าย ) ช่วงนี้ซวยจริงๆ

17. แย่เลยงานนี้

18. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    เลวมาก

เลวมาก ขับรถแบบนี้สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น

เสียใจด้วยนะครับ

19. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ต้องโดนสักทีสิน่า

20. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    ขับรถแบบนี้ระวังลูกตะกั่วนะครับ...
    ระวังนิดนึงละกันนะ

21. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เวรกรรม มีจริงครับ

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แหม่ เจอกะตัวคงพูดไม่ออกครับ
    กลับมาหล่อไวๆนะครับ จขกท.

23. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    กลับมาหล่อไวไว คาบบบบบบ

24. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    น่าจะชนมันไดเลย เลว ทราม ต่ำช้า

เสียใจด้วยคับ

25. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0

ถูกใจ 555

ขับแบบนั้น สักวันมันต้องโดน
    เสียใจด้วยน๊า เข้าใจๆ

26. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    เสียดายไม่เห็นทะเบียน เลยตามยาก ก็เลยเข้ามาช่วยสาปแช่งครับ

27. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เอากล้องวีดีโอมาถ่าย เผื่อไว้หลักฐานดีกว่าครับ

28. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ตามนั้น

29. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    เสียใจด้วยครับ
    ไม่ไหวเลยเด็กสมัยนี้

30. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ขับแบบนี้เปรี้ยวไม่ได้นานหรอกคับ...อยู่ที่จะโดนเมื่อไหร่ ตอนไหนเท่านั้นเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้