ขอประจาน VIOS สีออกดำๆ ล้อน้ำตาลไหม้ ที่ U-TURN หน้า สน.ลาดพร้าว ประมาณ 3 ทุ่ม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vampire258, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมว่ามันไม่มาหรอกครับ

ต่อให้มาเห็นก็ไม่ออกมาหรอกครับ

คนสันดานแบบนี้อ่ะ

มันเห็นแก่ตัว

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    จะรีบไปไหนกันครับท่าน คุณไม่ห่วงชีวิตตัวเองว่า
    จะตายก็อย่าทำให้คนไม่รู้เรื่อง พลอย เดือดร้อนไปด้วย สิครับ แล้วมันทำให้เสียความรู้สึก

3. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ประจำ
    ปล.ฟาดเคราะห์ครับ

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    คึกให้มันรู้จักเวลาและสถานที่หน่อยนะคับไอคันนั้น ฝนก็ตก:mad::mad::mad:

5. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    เข้าใจอารมณ์นี้คับ..

ทำใจแล้วก็ระวังมากขึ้นคับ...!!!

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เข้าใจ ฟิวส์ นั้น ครับ
    ยังไง ก็ซ่อมหายไว ๆ น่ะครับ

ผมก็เกือบโดนน จอดรถกลับรถ คันแรก
    มอไซด์ ดัน ปาดหน้า รถทางตรง ออกไป
    เค้าเบรค เสียหลัก ล้อล๊อกมาหา ผม
    ผมทำอะไรไม่ได้ จอดอึ้ง คิดในใจ กรูโดนแน่

ดีเค้าฝีมือ หักล้อกลับ ไป เฉียดฉิว

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ได้แต่ทำใจ จำทะเบียนก็ไม่ได้

คราวนี้หนักใจ กับประกันคู่กรณีอีก ไม่รุ้จะจ่ายเท่าไหร่

8. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    เจองี้ก็แย่เลยนะครับ รถมันไม่ชน แต่ต้องมาชนเพราะรถมัน

ตามหลักประกันแ ล้ว คันที่ชนท้ายเราผิดทุกกรณีครับ(โดนมาแล้วกับตัวเอง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้