ช็อก! ปู่เย็น เฒ่าทระนงแห่งลุ่มน้ำเพชรบุรี เสียชีวิตแล้ว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JAZZza, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maximus Hippopotemus

Maximus Hippopotemus New Member VIP

88
    3
    0
    RIP ครับ

2. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ไว้อาลัยแด่ปู่คับ สู่สุคติคับ

3. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ขอให้ปู่ไปสู่สุขคติ คับ

4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    นับถือปู่สุดๆๆดูครั้งแรกในรายการคนค้นคน ประทับใจมาก มีเรื่องหนึ่งที่ประทับใจมาก

แกลงจากเรือเดินไปซื้อปาท่องโก๋ คนขายไม่เอาตังค์ แกไม่ยอม "ถ้าจะให้กูฟรี กูไม่กิน" แล้วแก่ก็งอน จนคนขายต้องยอมเอาตังค์

..ชีวิตพอเพียง..

ตอนนี้แกของอยู่บนสวรรค์แล้วครับ RIP ครับ

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ไว้อาลัยแด่การจากไป........สุดยอดคนไทยอีกหนึ่งคนที่ควรจดจำ

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เสียใจด้วยครับ....เพิ่งได้รับเรือพระรามทานไม่นานเอง....ยังจำรอยยิ้มแกได้เลยครับตอนที่แกเห็นเรือลำใหม่

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอให้ปู่เย็น ไปสู่สุขตินะคับ

8. เสียใจด้วยค๊าบ

หลับให้สบายนะคร๊าบยปู่เย็น

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เสียใจด้วยครับ

10. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ถึงแม้ร่างกายของปู่เย็นจะจากไป แต่รอยยิ้มของปู่เย็นจะอยู่ในใจผมไปอีกนาน ยิ้มได้ สะใจจริงๆ

11. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ขอให้ปู่ไปสู่สุคตินะครับ

12. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เสียใจด้วยครับ ปู่ไปสบายแล้ว หลับให้สบายครับ

13. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ปู่เย็นเป็นคนดี ให้ข้อคิดเย๊อะ อ่านแล้วน่าคิดครับ

ตอนนี้ปู่กลับไปสู่ความเมตตา... แล้ว

ซึ่งทุกคนก็หนีไม่พ้นเช่นกัน

สู่สรวงสวรรค์นะคับปู่เย็น

14. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เสียใจและเสียดายมากครับ

15. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    เสียใจครับ ขอให้ปู่เย็นไปสู่สุคติด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้