ใครมีประสบการณ์เลวร้ายกับฝากระโปรงดำบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย o_dy4943, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0

เจอด่านเดียวกันเลยครับ
    แยกนี้ประจำเลย พี่ท่านจะมาตอนช่วงประมาณ 9 โมงเช้า
    ครั้งแรกเจอขับขวาไม่เข้าซ้าย แต่ผมเถียงมันก็เลยปล่อย
    ครั้งสองเจอเรื่องโหลด ผมก็เถียง มันก็บอกว่าเราผิด แต่ผมก็เถียงไม่ยอมมันก็ปล่อย
    สาเหตุที่ปล่อยเพราะเราต้องพูดให้มีเหตุผล อย่าไปยอมอ้างอะไรก็อ้างไป
    ทำให้มันไม่ง่าย ทำให้มันเสียเวลา แล้วพี่เค้าก็ขจะปล่อยเราไปเอง
    เพราะจะเสียเวลาทำเงินไปเอาคันที่ง่ายๆดีกว่า
    มีอีกวิธี เวลาใกล้ถึงด่านนี้ให้หารถที่เป็นกะปะ
    รถตู้ หรือรถขนของ แล้วก็ขับให้ชิดๆคันหน้าไว้
    เพราะท่านจะไม่เห็นเรา หรือเห็นก็จับลำบาก ถ้าออกมาตายแน่
    ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้