*กระทู้รถเก่า*ดวลกับมิตซู แชมป์มา มีข้อสงสัยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    สับว่าวไปก่อนนะ พ่อเอ สี่เมีย กรั่กๆ

2. zaleing

zaleing New Member Member

35
    0
    0
    อิอิ อย่าเร็วกันเลย เปลืองน้ำมัน คริคริ

3. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ชาวแชมเข้ามาเพียบเลย:D:D:D เชียร์แชมด้วยคน:D:D

4. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    เคยใช้ครับ 150 ได้ครับ สบายๆ

5. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    น่าจะเครื่องเดิมคับ แต่ก็ยังวิ่งดีกันทั้งคู่เลยนะเนี่ยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้