cLicK => มันชอบขึ้นแบบนี้อ่ะค่ะ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Ecstasy, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เวลาที่เล่นเกมอ่ะค่ะ แล้วกดตรง send score

2. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    มันก็จะกลายเป็นหน้านี้ บ่อยมากๆเลยอ่ะค่ะพี่เก่ง

แล้วคะแนนสวยๆ มันก็ไม่ไปขึ้นเป็นสถิติให้นู๋ >____<

พอนู๋กด Back กลับไป มันก็กลายเป็นเริ่มเกมใหม่ แล้วคะแนนนู๋หายไปไหน แง๊
    :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2008
  3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    สงสัยคุณลูกแก้วจะได้คะแนนเยอะไปรึป่าวคับ ^^

4. kim-tak

kim-tak New Member Member

3
    0
    0
    มารอคำตอบ...ครับ

5. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    รอคำตอบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้