ขอถามเรื่องไมล์jหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย paan, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ปุ่มทำลายตัวเองครับ

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ้เป็นปุ่มไว้ดิม ไฟในหน้าปัดครับ

เวลาเปิดไฟหน้า ไฟหน้าปัดมันจะหรี่ลงให้

แต่ถ้าเราไม่อยากให้มันหรี่ เราก้อกดปุ่มนี้แหละครับ++

ใส่กันเยอะๆนะครับ รับรองสวยๆๆ

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    รถคุณพี่ไม่มีไฟโชว์เกียร์ ดูท่าจะเป็นเกียร์ธรรมดาหรอครับบบ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้