ไปพบเบาะแสกระจัง ชาว Tiger D4D

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pba, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ของผมหักทั้งขามันเลยครับตอนนี้ใช้หนวดกุ้ง ลัดไว้เคยไปถามที่ร้านเขาบอกว่าไห้ซื้อของเขาแล้วตัดขาของเก่าออกแล้วเอาขาของไหม่เชื้อมใส่เข้าไป อันใหม่มือ 2นะครับ 800 บาท ผมนึกในใจ ( กูซื้อของมึงมาใส่เลยไม่ดีกว่าเหรอ จะตัดขาแล้วมาเชื่อมไห้เสียเวลาทำไมวะ) ส่วนถ้าไม่หักทั้งขาผมว่าเบิกศูนย์น่าจะมีนะครับ

2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ยังไงเดี๋ยวผมดูไห้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้