พี่น้องครับ....มีใครจะทำที่เปิดปิด....รูฟใต้หลังคาบ้างครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Original, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ผมเห็นว่ามีเพื่อนหลายคนสอบถามมาครับ
    ของใหม่ที่ศูนย์ สุธิสาร ราคาประมาณ 950 รอของ 45-60วัน ต้องจ่ายเงินก่อนด้วยครับ
    คือต้องวิ่ง 2 รอบ 1.จ่ายเงิน 2. รับของ

ผมจึงอยากขอความคิดเห็น เพื่อนๆ ที่มือเปิด ชำรุดแตกหัก หรือ ที่ต้องการเก็บไว้เป็นอะไหล่

ใครที่ต้องการอยากให้ลงรายชื่อไว้นะครับ
    แล้วผมคิดว่า จะหาร้านที่ทำ เรซิ่น ครับ แล้วมาเฉี่ลย ค่าใช้จ่ายกัน
    อันต้นแบบอาจจะแพงหน่อยครับ แต่อันต่อไปก็น่าจะถูกลงตามจำนวณ มั้งครับ
    ส่วนโมล ก็เก็บไว้ได้อีก ทำได้เรื่อยๆครับ:):):):):)

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    งั้นผมสั่งศุนย์ละกัน นึกว่าแพง รอได้มันหักมา 3ปีได้ละ
    60 วันจิ๊บจ๊อย วันก่อนหารีเลย์ไฟเลี้ยวให้พี่โจนึกว่าจะเบิก เช็กมา 5600 เลิกเลย
    มือสองก็ได้ว่ะ อิอิ ผมว่ามือเปิด 70 % หักครับ เพราะเปิดปิดที่บังแดดบ่อย

ประกาศมิตติ้งวันที่2 พย 15.00 นะ

3. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ไหน ๆ แล้ว หากทำได้ก็ทำที่เปิดประตูด้านในด้วยเลย เพราะสมาชิกหลายคนเห็นหาขอกันมันเริ่มหักแล้ว ทำเป้นอะไหล่ก็ได้
    น่าจะWork น๊ะ

4. bigbr9

bigbr9 New Member Member

9
    1
    0
    เอาด้วยครับ หักมานานแล้วเหมือนกัน

5. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    โอม...

วันมิตติ้ง2กระทู้วันมันทำไมไม่ตรงกันอ่ะครับ.รึว่าคนละงาน..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้