รถน้องเขาสวยไหมครับ.

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พอดีได้รู้จักกันใหม่ครับน้องเขาชื่อ โย อยู่แถวพระราม2 ครับรถเขาสวยดี
    เอามาให้ดูกัน.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2008
  2. WATrover

611
    1
    0
    เป็นไงครับ H23 ก็สวยได้ครับ.

เครื่อง H23 ก็สวยได้ครับภายในยิ่งแจ่มเลย.:D

3. WATrover

611
    1
    0
    สวยไหมครับ.

ทำความรู้จักแล้วเดี๋ยวให้โอมโทรคุยมามิตติ้งด้วยครับ.
    ได้เบอร์มาแล้ว.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2008
  4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    รถสวยจังคับบบ !!!!

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รถสวยมากครับ ขอเบอร์ด้วยนะจะได้โทรตามมาลงถ่ายรูปด้วย
    เบาะ SR7 (3+4) และครอบครัว defi สวยๆ
    ให้เดาเป็นรุ่น SLi ช่ายป่าวครับ แต่ใช้คอนโซล GSi รึป่าว
    ถ้าเดาผิดขอโทดด้วย ถ้าGsi ต้องระวังถุงลมป่งพองนะ เดียวครอบครัว defi จะแตกแยกซะ

วันก่อนเจอคันนึงแถวปทุมวัน สีขาวมุกสวยสุดเหมือนกัน

ผมโอมนะ ยินดีที่ได้รู้จักรถสวยอีกคัน

6. Yo9165

Yo9165 New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆๆทุกคน ขอฝากเนิ้อฝากตัวด้วยนะครับ

7. Yo9165

Yo9165 New Member Member

5
    0
    0
  8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุณโย กันเองครับ คลับนี้
    มีโอกาสเจอกันครับ ผมได้เบอร์จากพี่วัฒน์ละ

9. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    รถสวย แต่งครบดีครับอย่างนี้โอมจะขายของได้ไหมเนีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้