รูปเยี่ยมชมโรงงานผลิตล้อ เลนโซ่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย noy u12, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ๋อ...........
    กินส้มตำนางฟ้า ขรี้แตกกกกกกกกกกก สบายตูดดดดดดดดดดดดดด
    เลยอารมณ์ดี ว่างั้นเหอะ...........

อิอิ
    :D

2. อย่กไปกับพวกพี่มั่งจังเลยคับ

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ฮิฮิฮิ ผมก็ไม่ได้ไปอ่ะ รอครับ รองานหน้า
    เรามีไปแบบนี้ ก้อบ่อยนะ เช่น งานมอเตอร์โชว์ ก็เคยไปกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้