ถึงพี่น้องชาว CEF ที่อยู่แถววัดใหม่หนองพระองค์

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย MJ-RANDOM-117, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MJ-RANDOM-117

MJ-RANDOM-117 New Member Member

7
    0
    0
    คือพวกผมอยู่แถวเพชรเกษมอยากหาที่meetingรบกวนพอดีวันนั้นผมได้คุยกับพี่คนหนึ่งรบกวนทิ้งที่ติดต่อให้ด้วยนะครับ:):):):):):):)

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เห็นมีอยู่หลายๆคันเลย ที่ติดเด็กวัดใหม่หนองพระองค์

ทำที่อู่เดียวกันแรงๆทั้งนั้นเลยขอรับ
    :D:D

3. a31.num

a31.num New Member Member

6
    0
    0
    a31.num

อยากไปอยู่ด้วยจัง

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อยู่ดอนหวาย ว่างๆ ไปเที่ยว ไปซิ่ง คืนวันพฤหัสกันมั้ยครับ อิอิ ก่อนไปก็ เติมออกเทนลีโอ กันสักลัง แง้วววว

5. MJ-RANDOM-117

MJ-RANDOM-117 New Member Member

7
    0
    0
    อ้าง

พวกท่านอยู่แถวไหนครับ ผมอยู่หนองแขม

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ดอนหวายสาย 6 อะจ้า ว่างๆ คืนวันพฤหัส ไปดูรถด้วยกันมั้ย 20 โบมด อิอิ

7. T&T-^^wiz@rd^^

T&T-^^wiz@rd^^ New Member Member

24
    2
    0
    ผมก้ออยู่หนองแขมอะครับ เจอกันทักกันได้นะครับ น่าจะเคยเห็นกันบ้างนะครับ

8. MJ-RANDOM-117

7
    0
    0
    ผมอยู่ ซ 79วางอู่พี่ต้อย1j

ใน ซ บ้านมีอยู่5คัน มีสีฟ้าที่คุณรู้จักด้วยที่อยู่ RANDOM

9. T&T-^^wiz@rd^^

T&T-^^wiz@rd^^ New Member Member

24
    2
    0
    ใช่อู่พี่ต๋อยตรงหน้าซอยหรรษาปะครับ ผมก้อทำอยู่กัยแกเหมือนกันอะครับ

10. T&T-^^wiz@rd^^

24
    2
    0
    เงียบเลยอะ ไม่มีใครตอบเลยอะ

11. TOY_Cef-white

TOY_Cef-white New Member Member

93
    0
    0
    อยู่แถว ม.มหิดล-ศาลายา อ่ะคับ แต่ขับไปทำงานเส้นสาย4 ตัดใหม่(พุทธสาคร) ทุกวัน จ-ส. อ่ะคับ

เจอทักทายกันได้นะคับ .... แต่ อย่าจี้ตรูดนะคับ เด๋ว บูสมา 55+

12. pex_123

pex_123 New Member Member

37
    2
    0
    ผมก็อยู่ซอย สะแกงามคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้