ช่วยด้วยครับสตาร์ทแล้วไม่มีเสียงอะไรเลย

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย itkub, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itkub

itkub New Member Member

13
    0
    0
    vios ผมสตาร์ทแล้วไม่มีเสียงอะไรเลยอะครับ ต้องสตาร์ทอยู่เกือบ 10 นาทีถึงจะติด ไปเข้าศูนย์มาเค้าก็เปลี่ยนแบตให้ พอกลับมาบ้านตอนเช้ามาสตาร์ทมันก็เป็นเหมือนเดิมอะครับไม่มีเสียงอะไรเลย เป็นเพราะอะไรอะครับ กว่าจะออกบ้านได้แต่ละทีเกือบ 10 นาที นั่งสตาร์ทอยู่นั่นแหละครับ

2. *FIRST*

*FIRST* New Member Member

2
    0
    0

เป็นที่ไดชาร์ด ป่าวคับ ลองให้ร้านไดเช็คดูคับ

3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    รถใช้มากี่ปีแล้วอ่ะ...เช็คหัวเทียนดูด้วยเนอ

4. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    อืมๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้