กินลม ชมทะเล...ปราณบุรี.......กันพี่น้อง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยากาศกำลังสบายเลยนะเนี่ย

เพราะว่าอากาศกำลังดี กินลม ชมวิว แล้วทานอาหารทะเลไปด้วย รับรองได้บรรยากาศสุดๆ เลย ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ และจะรอดูภาพที่จะนำมาลง :D:cool:

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ใครที่มีอุปกรณ์ยังชีพ....เช่นหม้อไห จาน ชาม ช้อน ซ่อม ขอให้เตรียมไปด้วยนะครับใครมีไรก็ขนๆกันไปนะ

เราจะไปประกอบพิธีกรรมกันที่นั่นพร้อมๆกันนะพี่น้องRT CLUB

เวลาออกเดินทางขอเช้าหน่อยนะครับจะได้มีเวลาอยู่ด้วยกันนานๆใช้เวลาที่ไปอยู่ให้นานเท่าที่จะทำได้

นัดหมายเวลาเดินทาง7.30น. ตรงเวลาด้วยนะครับ.......แล้วพบกันพี่น้องขี้เมาของผม

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบคร้าบ เจอกันที่ปั๊มปิโตรนาส กม.8 ที่เดิมใช่ป่าวแว่น ...... 7.30 ออกเดินทางมุ่งหน้าสู่ ระยองฮิ 555+

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เที่ยวให้สนุกนะครับทุกคน...เดินทางปลอดภัย

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เป็นยังไงกันบ้างครับนำเหตุการณ์ความมันส์มาฝากกันบ้างนะครับ:)

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เปนไงมั่ง...............ไอ้แว่นมะวานโทรไปไม่ยอมรับนะ

8. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :) เล่นน้ำทะเลกันอยู่จ้า :)

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไอ้แว่นกำลังเล่นน้ำเพลิน ส่วนตุ่ยก็มัวแต่ปล่อยเต่า ขนาดแม่มันโทรไปยังไม่รับเลยปิ๊ก 5555+

ปล. พัทยา ๆๆๆ กลับมาคราวนี้กรอบเลย เสียไพ่อีกต่างหาก อิอิ

10. *0* โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เจ้าเฮง นะ แต่เป๊ปเดียว ก๊ากก๊าก

ปล.เต่าแมร่ง ลืม - -* น้ำ เต่าแมร่งกลัวน้ำลึกเวงกำ

ไอ้อ้วน . เห็นเกย์ฝรั่งไหมสากกกกกกกกกกกกกก *0*

11. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เอารูปมาฝากบ้างดิ....ปิ๊กเอาลงแล้วนะ

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เกย์ฝรั่งไม่เห็นเห็นแต่......บีกินนี่ฝรั่งว่ะ

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สนุกสนานกันครบถ้วนน่ะสำหรับคนที่เดินทางไปด้วยกัน :D ปีหน้าเราจาไปไหนกันอีกดีล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้