คืนนี้ รถแข่งจะออก มาเล่นกันไหมครับ แถว แจ้งวัฒนะ นะ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย itracing, 28 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ยังไม่มีโอกาสไปแจ้งวัฒนะซะทีเลย อยู่แต่ในเมืองและชานเมืองตอนเช้าทุกสัปดาห์

2. itracing

itracing New Member Member

9
    0
    0
    Itracing

เสาร์หน้า เจอกันที่ ภูเขาทอง นะครับ เพราะตอนนี้รถที่แจ้งวัฒนะเริ่มไม่ค่อยมีมาเล่นกันแล้ว เมื่อวานเสาร์ที่ผ่านมา รถเยอะมากๆ พี่เก่ง Racing อย่าลืมเอา Sticker เว็ปของพี่เอามาให้ผมด้วยนะครับ ผมจะขับ Sonic สีนําเงินดำ อย่าลืมนะงั๊บ ขอบคุณครับ

3. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    อ๋อ....ไอ้พวกเกรียนนี่เอง วันก่อนขับมาดีๆ แว๊นมากันเป็นกลุ่ม ขี่ล้อมผมไว้ บิดเบิ้ลๆ แล้วยกตีนให้ ท่าทางไม่ค่อยดี คงคิดว่าผมเป็นวัยรุ่น เลยเปิดซันรูฟ ชัก 9 มม. ยิงขึ้นฟ้าหนึ่งนัด เพื่อเคลียร์ทาง แตกไม่เป็นขบวน....... :mad: :mad: :mad:

ที่ชานเมือง มีรถเพื่อนที่เป็นทหารเหมือนกัน ขับเซฟฯ ก็โดนล้อมแบบนี้ พวกเพิ่งซื้อรถมากะลังคันตีนอยู่ด้วย เลยแจกโดนัท 2 วงซ้อนกลางถนน กวาดกลิ้งโค่โร่ ส่วนรถเพื่อนต้องทำสีใหม่รอบคัน.........

ถ้าพวกท่านอยากจะขี่รถเล่น ผมไม่ว่าหรอกครับ ผมก็ผ่านวัยนั้นมาเหมือนกัน แต่กรุณาเถอะครับ อย่าก่อกวนคนอื่นเลย คนอื่นเค้าไม่ได้อยากเล่นกับท่าน ถ้าไปเจอรถคนใหญ่คนโตเข้า มันไม่จบแบบนี้นะครับ

4. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ....................

5. ขี่รถเล่นไม่ว่าขออย่าไปรบกวนคนอื่น

คงรู้จัก ถนน ระนอง แยกดับเผลิงที่เรียบทางรถไฟสามเสน รถเล่นทุกวันเสาร์ตั้งแต่4ทุ่มถึงตี1

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    หมด ยุค แล้ว เส้น แจ้งอ่ะ เงียบเหงา

7. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    ตัดใหม่ไทรม้า 4 ทุ่มเป็นต้นไปแล้วไหลไปกันตนาครับ

8. บางใหญ่ก็ไม่ค่อยจะมีแล้วนะ by ช่างนัน บางใหญ่ 086-7630931

9. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ยังไง ยังไงก็ในเมืองค่ะ แหล่มสุดแล้ว ยิ่งเสาร์ที่แล้วไม่มีตำรวจเลย หน้าวัดหัวลำโพง แยกอังรีดูนัง เล่นกันเกือบ ชม. ดูกันตาแฉะ รถมากมายก่ายกอง ออกมาสักประมาณตี 2 กำลังดีค่ะ แต่ช่วงนี้ราชดำเนินไม่น่าเล่นเท่าไหร่ม็อบป่วนกวนประสาทมากมายเหลือเกิน

10. ตอนนี้รถวิ่งกันอยู่ เกษตร - นวมินทร จังเกิ้ลนะ มีช่างดังๆ ก็ช่างแจ๊ค ช่างตู่ เนี้ยเล่นกันทุกเสาร์ไม่มีใครยอมเลย และเดี๋ยววันแม่ไม่แน่ช่างแจ๊คก็ไปแค่วิถาวดีเองมั้งแต่วันเสาร์ถ้ารถใครเต็งๆก็มาที่จังเกิ้ลได้นะครับ

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แจ๊ค ไหน อ่ะ ???? :confused: :confused: :confused: :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กรกฎาคม 2007
  12. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    พระราม5 กลับมาเล่นกันอีกแล้ว ไหลมาหน้าสามัคคี เจอกันได้ช่างเบิร์ด นนทบุรี

13. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ตัวแรง ช่างเบิร์ด นนทบุรี

14. ดำจัง!

ดำจัง! New Member VIP

22
    1
    0
    จัดไป ช่างเบิร์ด นนทบุรี

15. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:

16. บังยาใครๆก็รู้จัก หนึ่งคนที่.......

17. แบบ เบริด์ เบริด์ โชว์ BirD Club

18. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    บังญา นั่วเนี่ย!!

19. YA_A31

268
    3
    0
    ใครวะชอบอ้างไอ้ตัวเมีย หน้าสามัคคีกลับมาเล่นกันอีกแล้วรถบึ้มเลยจัดไปยาวๆๆๆ

20. Jumm@nia

590
    2
    0
  21. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    คนดังกูโดนแอบอ้างแล้ว555.....เสาร์ที่แล้วรถบานเลย

22. YA_A31

268
    3
    0
    จัดไปยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. Jumm@nia

590
    2
    0
  24. YA_A31

268
    3
    0
    หน้าสามัคคีมีเล่นแล้วนะ จัดไป

25. Pong[Sky]

Pong[Sky] New Member Member

10
    0
    0
    ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2007
  26. Jumm@nia

590
    2
    0
    ตามบายเลย

27. YA_A31

268
    3
    0
    มาดิจั้มเอารถเข้ามาเล่นด้วยนะ

28. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    บาหลี....อิอิ

29. golf_maxsem

golf_maxsem New Member Member

11
    0
    0
    ไม่ไวคับ เมื่อเสาร์ที่แล้วหน้าสามัคคีก็ยิงกัน มอไซค์ยิงใส่รถเซฟที่มาหมุนกลางแยก เสาร์ต่อมาโรงกรองน้ำก็ยิงกันอีก เดี่ยวนี้ดูรถต้องระวังลูกปืนตำรวจและรถมอไซค์ ผมคนนึ่งละที่ชอบดูรถแต่เดี่ยวนี้แม่งน่ากลัวคับ สงสัยลูกปืนแม่งถูก

30. KwAnG_DsM

KwAnG_DsM New Member Member

27
    0
    0
    ถ้า ว่างก้อช่วยถ่ายรูปให้ดูด้วยน่ะครับเด็กติดเกาะอยากเห็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้