@@??? ร้านพรเทพโช้คอัพ....อุดมสุข กับ สุขสวัสดิ์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Mr_Evolution, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ลำลูกกา ok ครับ มีปัญหาเปลี่ยนให้เลย โดยรวมประทับใจทั้งช่างและเจ้าของ แนะนำเพือนไปสามสี่คันแล้วครับ

2. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    สุขสวัสดิ์ครับ เคยไปทำและก็พาคนอื่นไปทำด้วย แต่ชื่อไรไม่รู้อะครับ

3. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    พี่ใหม่ไม่ค่อยเล่นเน็ทครับ ว่างๆแวะไปหาเลยจะดีกว่า จะได้ปรับปรุงครับ

ปล เบิกก็เคยทำเหมือนกันครับ Civic ES พอดี Koni รั่ว ก็จบดีครับ

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  4. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    งานโอเคดีครับ^^ ใช้งานมา2ปี เพิ่งจะรั่วนี่ล่ะคับ จากนิสัยขับรถเจอหลุม เจอระนาดใส่อย่างเดียว- -" ไม่เบรกเลย

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ถ้าอุดมสุขรถเยอะมากมาย ต้องไปแต่เช้า..ทำมา 2ปีก่าๆ จนขายรถไป ยังม่ะรั่วไม่แตกเลย....
    สำหรับผมว่าโอเคน่ะ...
    ใช้มิตซู -อีคาร์ น่ะค๊าบ

6. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอบคุณครับ แต่ผมคงไม่เข้าไป ยังไงถ้าเจอที่สนาม จะบอกแกอยู่ครับ

7. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เค้าทำช่วงล่างด้วยป่ะคับ พวกบูทแพร์ลูกหมากอ่ะคับ

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ผมก็หนึ่งในนั้น ที่ดวงไม่ดี

9. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ที่อุดมสุขผมไปช้า และร้านคงใกล้ปิดอะคับ งานเลยลวกๆไปนิด ลืมไขน๊อตโช้คตัวบนให้ผม ดังปึงๆ

แต่พี่เค้าโอเคคับ วนเข้าไปอีกรอบ ขนาดร้านปิดแล้วก็ยังแก้ให้ ว่างๆจะลองไปสุขสวัสดิ์ดูบ้าง

ใกล้บ้านหน่อย

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    Nissan เค้าไม้ตอนรับเหรอครับ? ? เห็นเพื่อนในคลับ ก็บ่นๆ มา

11. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ทำที่สาขาสุขสวัสดิ์ แนะนำ+ ฝีมือดีมากๆครับ

12. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    พี่ใหม่สุดยอดครับ เยี่ยมกันเอง ราคาไม่เเพง เสียอย่างเดียวต้องไปแต่เช้าไม่งั้นรออ๊วก!!!!!

13. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    เคยเข้าไปทำ นานมากเเล้ว เข้าไปมีอาการโช๊ครั่ว ยี่ห้อ GAB

ด้วยความที่รู้เท่าไม่ถึงการณ์ ก็ให้จัดการซะจนเสร็จ ขับออกมา พอใจกับโช๊คมาก

เวลาผ่านไปเป็นปี โช๊คเกิดรั่วอีกเอาไปซ่อมร้านอื่น ช่างถามว่ายี่ห้ออะไร

เราก็บอกไปว่า GAB เเต่ช่างบอกว่านี่มันโช๊คบ้านเรานี่ ......

ปล. ไม่ได้ต้องการอะไร เเค่เล่าสู่กันฟังเฉยๆครับ

14. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ทำกลับที่เอ๋พรเทพ ณ สุขสวัสดิ์ ก็โอเคดีครับ งานดี จบ

15. boy1529

boy1529 New Member Member

113
    3
    0
    พี่ใหม่ฝีมือดีครับ งานดี และบริการดีครับไปใช้บริการที่อุดมสุขครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้