รบกวน พี่น้อง Stadra ช่วยโพสหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย CEFIRO MAFIA, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CEFIRO MAFIA

CEFIRO MAFIA Member Member

38
    1
    8
    รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ชาว Stadra ทั้งหลายช่วยกันโพส
    ด้วยนะครับ ผมเห็นมีแต่รุ่นอื่น เอาไว้ดูเป็นแนวทาง
    การแต่งสไตร์ของพวกเรา:cool:

เอ่อพี่ๆครับ รถผมเคยเป็นของพี่ๆในนี้มาก่อนบ้างไหมครับ
    พอดีพึ่งซื้อมือสองมา มีสติ๊กเกอร์ Red Sun ติดมาด้วย
    ทราบว่าเขาอยู่แถวบางมดอะครับ รบกวนด้วยครับผม:)

พอดีผมเห็นคล้ายรถพี่คนหนึ่ง เขาก็ติดข้างหลังว่า Red Sun
    อะครับเขาน่าจะรู้จักเจ้าของรถ ภาพข้างล่าง 2 ภาพอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2008
  2. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ไม่มีใครขับสตราด้าเลยเหรอครับพี่น้อง

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ใจเยนๆครับ ช่วงนี้บอร์ดเงียบๆ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ไปไหนแร้วว หุหุ
    มาโพสให้รถตัวเองให้ดูหน่อยเร๊ว

4. มารอดูด้วยยย

5. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    โห....โห...ถังแก๊ส.....ใหญ่จัง

6. มิกล้า เด๋วรอโหสๆเปิดตัวก่อน:D

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆ มารอดูด้วยคน...

8. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    น้องบิวยังไม่โหดอีกหรอจ๊ะ

โหดกว่านี้ก็คงไม่มีแล้วมั้ง.....อิอิ

9. เหนือฟ้ายังมีฟ้าครับ อิอิ

10. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    รอดูด้วยคนครับ

11. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    นิดนึง
    :)
    ละก้อข้างซ้ายคับ^^

รอโหดๆ มาอีกคับ:D:D

12. มาแล้วๆ ตัวโหส

ปล.ในรูปใช่รถของคนที่ชื่อ อ้อม RED BOAT มั๊ยครับ

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ของผมกะของน้องชายโพสใน มาแว้ว จันบุรี อ่ะครับพี่น้องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2008
  14. CHAMINO

773
    6
    0
    อ่อเปล่าคับ

รถพี่ชาย ที่อู่ :D

15. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    โหดมากเลย

16. โทษทีครับ คล้ายๆกัน

แต่โหสทั้งพี่ทั้งน้องเลยนะ อิอิ

17. CHAMINO

773
    6
    0
    อยากชม คันโบโฮเสดมั่งจัง^^

18. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    นั่นดิ HOLSET ตี๋บิวโชว์หน่อยสิ

19. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    อัพครับ พี่น้อง

มีพี่ท่านใด รู้การแก้ไขข้อมูลส่วนตัวบ้างมั้ยครับ รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ
    พอดีจะลงข้อมูลเป็นสตราด้าอะครับ แต่ของเก่ายังเป็น เซฟิโร่อยู่เลย
    พอดีขายไปแล้วอะครับ:cry: รบกวนด้วยครับขอบคุณครับ:eek:

20. คลิกที่ แผงควบคุมส่วนตัว อยู่ด้านซ้ายๆในแถบสีแดงอ่าครับ

ตามด้วยมองหาด้านขวามือ จะมีคำว่า Settings & Options และกดคำว่า แก้ไขรูปส่วนตัว

หาช่องล่างๆจะมีคำว่า Browse และจะมีป็อปอัพขึ้นมาให้เลือกรูปและก็เลือกรูปตามใจเลยครับ

และก็กด Open และก็กดส่วนล่างสุดตรงคำว่า เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน

21. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    อัพครับ เงียบจังพี่น้องสตราด้าเรา

สงสัยไปสรอย ไตตันมาขับกันหมดแล้วมั้ง
    แถวสมุทรสาครบ้านผม วิ่งกันเกลื่อนเมืองเลย:D
    สตราด้างามๆ หาย๊าก......................ยาก

22. CHAMINO

773
    6
    0
    ว่าไปนั่น =)

23. ไม่แก้ไขข้อมูลรถยนต์เหรอครับยังเป็น A31 อยู่เลย อิอิ:D

24. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ทำไม่ได้อ่าครับพี่

แก้ไขรูปได้แล้ว แต่พอคลิกแก้ไขข้อมูลรถ มันรอเป็นชาติ
    รอแล้วรอเล่าก็ไม่ยอมมา ของผมเน็ต 2 เมกนะครับ:cry:
    สงสัยจะต้องสมัครใหม่ซะแล้ว:mad:

25. ใจเย็นๆครับ เด๋วผมบอกให้ครับ

คลิกที่ แผงควบคุมส่วนตัว อยู่ด้านซ้ายๆในแถบสีแดงอ่าครับ

ตามด้วยมองหาด้านขวามือ จะมีคำว่า Your Profile และกดคำว่า Edit Your Details

หาหมวด ข้อมูลเพิ่มเติม หาช่องที่ต้องการเปลี่ยนข้อมูลและก็เปลี่ยนข้อมูลตามใจชอบเลยครับ

และก็กดส่วนล่างสุดตรงคำว่า เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน
    ;)

26. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ขอบคุณครับพี่

ขอบคุณพี่มากเลยครับ:sad:
    ถ้าไม่ได้พี่คอยบอกผมก็คงแก้ไขข้อมูลอะไรไม่ได้เลย
    อ่อ..........Cefiro ที่บอกว่าขายอะครับ คือผมขาย
    ให้พี่สาว ลูกพี่ลูกน้องกันเค้าก็เลยจอดไว้บ้านผม
    ก็เลยถ่ายรูปลงทั้งคู่เลย ไม่ได้โม้แต่อย่างใดครับ:D

27. ไม่เป็นรัยครับ

ช่วยๆกันสังคมจะได้น่าอยู่ยิ่งขึ้น(เกี่ยวมั๊ยเนี่ย)

28. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    อัพให้สตราด้าครับ ผมรู้สึกว่า จะมีเราเล่น
    กันอยู่สองคนนะครับพี่ :eek:

รถพี่ป่าว... คันแรกอะครับ
    ส่วนคันล่างขออภัยเจ้าของรถด้วย
    นะครับ :D ถ้าไม่ให้อภัยก็ลองรถกันได้นะครับ

29. CHAMINO

773
    6
    0
    น่านรถ ตาเล็ก
    สตาด้าเทพ
    รุปที่สอง
    =)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้