รูปมิตติ้งวันที่1-11-51

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    โห่เซ็งโครต ย้ายไปโลตัสไม่รู้เรื่องเลย

ขับรถวนปั้ม ปตท แถวนั้นจนหมด เขาย้ายไปโลตัสตอนไหนก็ไม่รู้

เบอร์โทรในคลับก็ไม่ได้เมม ไปด้วย

เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    เปิด ท้าย ขายอารายหว่าาาาาาาาาาา :D

3. trucking

2,442
    29
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry:

โลตัส ๆ

ทำไมไม่วนเข้าไปวะกู เห็นแล้ว :cry::cry::cry:

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สนุกมากๆครับ....ได้นอนค้างคืนด้วย...อุ๊ยชอบมากกกกก.....ซี๊ดดดดดด!!!

ขอบคุณมากๆครับกับการเป็นกันเองของทุกๆท่าน.....

และขอบคุณพี่ เบน....พี่ฮั่ง....พี่แมน....พี่ต้นJZ.......ที่เป็นธุระให้เรื่องรถ....ถ้าไม่มีพี่ๆ ผมคงได้อยู่กรุงเตป..อีก 2-3 วันเลยแหล่ะ....(ติดจาย)

สนุกมากๆ......

ใครที่ไม่ได้ไปขอบอกว่าสนุกมากๆครับ....สนุกจนลืมเลยว่ารถเจี๋ย...

5. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ขอโทษน่ะครับ มีแต่สวยๆ งามๆ แรงๆ น้องเสือสีเหลืองอ่ะโดนสุดๆ

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    หนุกหนานมากมายมาวโคดกินต่ออีกนอนซะตี4ครึ่ง

7. BANK_MTX

BANK_MTX New Member Member

42
    2
    0
    ภาพสวยดีนะคับเสียดายที่ไม่ได้ไปต่อกับพวกพี่ๆพอดีมีธุระต้องรีบกับโทษทีคับ

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แรงกันทั้งนั้น อิอิ

9. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอบคุณครับพี่ปอร์ สำหรับรูปสวยๆๆ!!!

10. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    อิจฉาจังที่ม่ายได้ไป.....................
    รถเยอะจิงๆๆๆๆๆ คับ

11. dvm

dvm New Member Member

31
    2
    0
    :cry::cry:

เสียดายจังเลยครับที่ผมไปไม่ได้ เพราะติดงานอยู่ที่ ตจว อะครับ อยากเจอทุกๆคนนะครับ รถสวยๆๆกันทั้งนั้นเลย

12. ขอบคุณมากมายนะครับ ขากลับอุตส่าห์นำทางกลับบ้านให้ :)

13. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หล่อๆทั้งนั่น

14. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุณพี่ปอมากๆครับสำหรับรูปสวยๆ

15. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สวยๆ แรงๆ ทั้งนั้น โอกาศหน้าจะไปแจมอีกนะครับ

16. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    รถแรงทั้งนั้นเลย
    โอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับ

17. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    อบอุ่นมากครับ สนุกดี แต่.....มีคนแอบเปิดฝากระโปรงรถผม เดี๋ยวเขารู้หมดว่ารถไม่แรง ......5555
    เจอกันอย่าลืมทักกันนะครับ

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    โอกาสหน้ายังมีนะครับ บังเอิญรถเต็มปั๊มจิงๆเลยต้องย้ายกัน เข้าไปหาเบอร์โทรศัพท์ ชาวไฮลักซ์ ได้ที่ทุกคนเลยครับ คลิกที่ชื่ออะครับ เบอร์ผม โจ้นนท์นะครับ089 025 3000

19. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    รถเยอะจัง โหดๆทั้งน้านเลย

20. trucking

2,442
    29
    0
    ผมไปช้าด้วยแหละครับ เลยไม่เจอพวกพี่

ไปถึงประมาณ 2 ทุ่มกว่าแล้ว แต่ก็ไม่ได้นึกถึงโลตัสเลย

วนอยู่ 2-3 รอบ เห้อ ๆ ๆ

21. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    รถเยอะสนุกมากครับงานนี้

22. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไม่เป็นไรพี่เอ๋ ทางเดียวกัน

ได้มิตรภาพ รู้จักกัน

23. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เหมือนกันคับ วนอยู่ทุกปั๊มก็หาไม่เจอกลับจากต่างจังหวัดมาถึงก็ 2 ทุ่มได้หาไม่เจอเลยกลับอ่ะคับ พี่ๆยังเก็บเสื้อไว้ให้ผมอยู่ป่ะคับยังไม่ได้โอนตังเลยอ่ะขอโทษด้วยนะคับ ไว้เด๋วจะโอนให้เด้อ อิอิ

24. น๊านๆ ใจง่ายจิงนะ แจกเบอร์ด้วยอ่ะ :D:D:D:D:D

25. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมก็ไม่ได้ไป เซงเลย พอดีต้องไปงานศพลุงของแฟนที่ ตจว.อ่ะคับ

26. is@a

is@a New Member Member

33
    0
    0
    แอบมาดู อิอิ อดไปเหมือนกัน55555+
    ดีจ้าคุณพี่ ตา จิ้น อิอิอิ

27. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คนแยะจิงๆคับ สนุกมากมาย

28. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เป็นไงบ้างครับ ห้องกระจก กรุงเทพดีไหม
    เผื่อพวกพี่ๆเขาเปล่าป้อม 555555555555555555

29. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    อดไปเลยพี่ กลับบ้านมากะออกจากสะพานใหม่ซัก 6 โมงเย็น
    แม่ดันจะไปธุระ ขอร้องก็ไม่ยอม
    คราวหน้าจะไปให้ได้คร๊าบ(ไปไม่ได้ก็จะไป55)
    ปล. ขอบคุณพี่ๆด้วยคับที่เอารูปมาให้ดู สวยโหดกันทุกคันเลย
    พี่แมนคับ เด๋วผมโอนค่าเสื้อไปให้นะคับ
    ขอบคุณคับ

30. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สนุกสนานครับท่าน ขนาดผมรั่วๆยังติดใจเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้