เอามาให้เป็นแนวทางไฟ LED

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เอาของยี่ปุ่นเขาแปลงใส่หลอดLEDแบบดัดแปลงสุดๆขนาดเจาะ
    เบ้าหลอดเลยใครจะกล้าตามไหมเอ่ย...
    ฝากถามไมโลหน่อยเคยไปเดินแล้วเจอไฟพวกโปรเจ็คเตอร์มือสอง
    บ้างไหมทั้งสองข้างนะ..:D(ไฟหน้าโคมใหญ่นะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2008
  2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    พี่ WAT ถ้าพี่จะทำ ก็ลองไปหา ซากไฟที่อู่ พี่ณรงค์ฤทธิ์ เพชรเกษม 81 ดูก่อนดิพี่ เอาเฉพาะกรอบด้านใน
    ผมคิดว่าราคาคงไม่กี่บาท หรือ ถ้าพี่เค้าอารมณ์ดีอาจฟรีก็ได้มั้ง ลองดู

ส่วนไฟโปรเจ็คเตอร์ ผมยังไม่เคยลองหาเลยพี่ แต่น่าลองเหมือนกันคงยากหน่อยนะพี่

ตอนนี้อยู่ระยอง มาบตาพุด คืนนี้นัดมิตติ้งที่ชายหาดแสงจันทร์ในเมืองระยองกันด้วย 555+++

มีผมไมโล / คุณหนิง BLUE SKY / คุณอ๊อด Limited / คุณพี่โอ กำลังลงขายรถในROVER CLUB

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ได้ๆๆๆๆ.(เสียดายนัดไกลไปป่าว)

ได้กำลังคิดว่าอยากลองทำเพราะไปเห็นในเวปมาเขาแปลงใส่น่าสนใจ
    แล้วก็ใส่ไฟวงแหวนแบบBMWสวยดีเลยสนใจ(แต่คงทำใจยากตรง
    ต้องเจาะจานฉายเราน่ะ55)
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้