มาโพส ความเป็นไป ของ รถกัน จะเก็บข้อมูลรถใน club ด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ตอนนี้ตังหมดดด ( ล้อหน้าเปนกะทะ เบาะเหลือ ตัวเดียว :D :D :D )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2006
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตอนนี้รถก็เครื่อง JZ เดิมๆครับมี โบเดียว เกียร์ MT+ครัช กุ้งกิ้ง ล้อ BLITZ-Z1 แค่เนี้ยนะครับ.ไม่รู้จะทำไรแล้วเก็บตังเติมน้ำมันกับรอซ่อมแซมอย่างเดียว :) :) ไม่แรงซักที:) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2006
  3. ดริฟ โหดไปหน่อย อะดิ อิอิ :D :D :D ทำเฟืองท้ายมายังคับ

เอา 4.3 ไม่เชื่อม 100% เลย อิอิ :D :D :D

4. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
  5. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยังจะ โชว์อีกะ เพ่ๆๆๆ :D :D :D

6. Tor_March

Tor_March New Member Member

32
    0
    0
    รถผมไม่ได้แต่งอะไรเลย ไม่รู้จะบอกอะไรดี สรุปขอความคิดเห็นด้วยนะครับถ้าผมถาม 555+

7. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    ชอบจิง ๆล้อหน้าหน่ะ โหดดี:D

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    แลกกานปะละๆๆ ไม่ คิดไรด้วยเดว ออก ค่าแรงเปลี่ยนให้ :D :D :D

9. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
  10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    นั้นแน่แอบไปวาง 2 เจมานี่เอง :D :D :D

11. OATSUFT

150
    0
    0
    ใครบอกพี่ว่า2J
    ผมว่าง3Jตางหาก

12. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    แต่ก่อนใส่ BARBUS ตอนนี้ PRO 1

13. OATSUFT

150
    0
    0
    โหดดีคับ

14. OATSUFT

150
    0
    0
  15. Polly_240sx

Polly_240sx New Member Member

35
    0
    0
    สวยๆๆๆๆกันทุกคันเลย อายจัง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2006
  16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    คุณ Pba รูปรถคุณ A ครับ D4D 4ประตูสวยงามมาก

รูปรถคุณ A ครับ D4D 4ประตูสวยงามมาก

17. ตอนนี้ยังเป็นรถพ่ออยู่ ไม่กล้าแต่งอะไรมาก รอเป็นรถตัวเองก่อนจะเปลี่ยนเครื่องก่อนเลย

18. งามหลายๆๆๆ

19. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อ้วนเมื่อไรจะเอามาโชว์บ้างอะ

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    สีล้อโดนมากๆๆๆ :D :D :D

21. Polly_240sx

35
    0
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D

22. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หวัดดีครับ ไม่ทราบว่าคุณ BLITZ-MODEL นี่ใช่คนที่เคยเรียนราชภัฎพระนครป่าวครับ ถ้าใช่จำผมได้ป่ะที่เคยคุยด้วยแถว ๆ ที่จอดรถตึกศิลปกรรมอ่ะครับ จำได้ว่าตอนนั้นจะมีสีดำกับสีบรอนด์ที่แต่งคล้ายๆ กัน ตอนนั้นรู้สึกว่าวาง 1G อยู่ แต่รถโหดมาก ๆๆ :D :D :D

ปล. ถ้าจำผิดคนก็ขออภัยนะครับ มันเหมือนเจง ๆ ทีมเดียวกันด้วย :p :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2006
  23. นี่หละรถผม อิอิ 2L-ll เดิมๆๆ เซทโบ โมปั้ม วิ่งได้พอขำขำ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2006
  24. เห็น ป้าย ยุ่น ท้ายรถแล้วช้ำใจ เพิ่งโดน ตำรวจ แถว อักษะ จับ เพราะใส่ป้ายยุ่น

ตรวจใบขับขี่เรา เสร็จ หาว่าผมเมา อีกเห็นหน้าผมแดงจะตวจแอลกอฮออีก สาดดด เพิ่งขับรถมาไกล จาก ราดรี มันเครียด หน้าเลยแดง ไป มิตติ้ง ที่สนามหลวง 2 ของมินิทรัคคลับ วิ่งเลยทางแยก ไปเจอตำรวจ คนที่ตรวจบัตรกำลังจะปล่อยแล้ว ปล่อยเราแล้ว อีกคน นึง แม่งเอาไฟฉาย ส่อง อยู่ได้ทั้งรถเลย ส่องไปส่องมา ไปเจอ ป้าย ยุ่นท้ายรถ เลยยอมรับความผิด โดนปรับไป อิอิ

25. Polly_240sx

35
    0
    0
    ผมก้อโดนอยู่บ่อยๆๆๆ เค้าถามว่ารถประเทดอะไรแล้วก้อเดินดูรอบคันเลยสรุปเอาใบสั่งไป
    เสียไป 200 ทางที่ดีเอาทะเบียนเดิมติดไปด้วยดีกว่าเวลาเจอด่านก้อเอาที่หนีบกระดาดมาหนีบไว้
    กับทะเบียนยี่ปุ่น ไม่โดนด้วยผมทำอยู่บ่อยๆๆๆๆ:D :D :D :D :D :D :D

26. เปี๊ยก 1

เปี๊ยก 1 New Member Member

56
    0
    0
    ขอรายละเอียดรถคุณPolly_240sx ด้วยนะครับพอดีผมใช้รุ่นเดียวกับคุณเลยเกี่ยวกับเครื่องยนต์นะครับ

27. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ใช่ครับ ว่างๆก็เขามาคุยในบอร์ดก็ได้ครับ

28. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มาสะโหดเลยนะอ้วน:D :D :D

29. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไฟท้ายน่าโดนมั๊ก ๆ

มันเป็นโคมเคฟล่าคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้