[NFS:MW] ตอนนี้เล่นกันถึงไหนแล้วคร้าบ...

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JBP Underground, 28 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    จบแล้วๆๆๆ จบแบบซะงั้นอ่ะ ผมว่ายังไงๆต่อภาค 2 แน่

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเลยเพราะการ์ดจอเดิมแล้วมันกาตุกอ่ะครับ

ใช้คอมของ HP อ่ะใส่กาดจอไรได้มั่งอ่ะงับ

3. JBP Underground

JBP Underground New Member Member

16
    0
    0
    เมนบอร์ดมันเหลือสล็อทเสียบการ์ดอะไรมั่งอ่ะเติ๊ด
    (ว่าแต่การ์ดจอออนบอร์ดป่ะเนี่ย)

4. a_man2009

a_man2009 Guest

0
    0
    0
    เรา เล่น 3วันจบ เล่นวันละ 18ชั่วโมงเลย ปวดมือเลย Gallardo สุดยอด

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ยังไม่ได้ลงเลย อิอิ ใครอยากได้แผ่นๆ ส่งข้อความส่วนตัวมาคับ เอาละแวกบางกะปินะคับ

6. cyberlek

cyberlek New Member Member

21
    1
    0
    โห...ทุ่มเทสุดชีวิต วันละ 18 ชม. 3 วันจบเนี่ย ผมเล่นถึงกำลังจะแข่งกับ Db9 Blacklist#3 อ่ะครับ เหนื่อยมากๆ

7. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    มีช่องไรมั่งไม่รู้อ่ะ เหอๆๆๆ เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูล่ะกัง

8. oatza

oatza New Member Member

9
    0
    0
    เอ่อผม ใช้ อีโว อยู่งะ แต่ยังไม่ได้เล่นต่อเลย ปลดอีโว Bl เท่าไหร่นะลืมมม... เพราะอยู่อีกบ้านคับ

9. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    ผมเล่นจบไปสองเซฟแล้วครับ

10. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0

เท่ากานเลยคับ

11. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    เอาคันใหมามาโพสจ้า

12. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ผมเล่นเคลียร์ไป 2 รอบแล้ว ขึ้น รอบ 3 คราวนี้ใช้ FIAT มั่ง 2เซฟแรกใช้ Chev กะ Lexus แล้วเซฟ 4 ก็จะใช้ Golf จะได้ใช้ให้หมดทุกคันที่มีให้เลือกตอนแรกเลย 555 แล้วก็จะเอาคันพวกนี้ ไล่บี้ตั้งแต่ BL#15-BL#1 เลย ฮุวะฮะฮะ555555555+

13. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    ส่งเซฟมามั้งดิ

14. Tunza!

645
    4
    0
    ก็ออน MSN แล้วมาขอเราดิ ส่งผ่านเว็บมะเปงว้อย :D

15. CityMugen_HCC

CityMugen_HCC New Member Member

17
    0
    0
    ยังไปไม่ถึงไหนเลย ใช้ Supra เอาชนะ Blacklist ที่ 7 ไม่ได้อ่ะ แพ้ตลอดเลย แง้ๆๆๆ

16. jza-31

jza-31 New Member Member

6
    0
    0
    จบไปหลายรอบแล้วคับ
    ใครอยากได้สูตรโกงบอกนะคับ
    เดี๋ยวมาทิ้งไว้ให้
    อิอิ

17. jza-31

6
    0
    0
    ลืมบอกคับ
    อันที่จะให้นี้โกงทุกอย่างนะคับ
    เงิน99m
    ค่าหัว99m
    ความเร็ว
    ฯลฯ

18. jza-31

6
    0
    0
    ลองดูกันนะคับ
    อิอิ

19. CityMugen_HCC

CityMugen_HCC New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุนก้าบ

20. Tunza!

645
    4
    0
    เคลียร์ครบ 4 รอบตามที่วางแผนไว้แล้ว ดูๆแล้ว 4คันแรก Chev ดีสุด รองมาก็ Fiat ส่วน Golf กะ IS300 ขับยากพอๆกัน Lexus มันเลี้ยวยาก สไล้ยาก แต่สไล้ทีก็ไปเลย ส่วน Golf ก็ท้ายหนัก คุมยาก Chev นี่ ดีกว่า เห็นได้ชัดเลย ( แต่งก็เท่กว่าด้วย ) :D

21. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    หุหุห ยังไปไม่ถึงหนายเลยอ่ะ

22. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    รถใหม่งิๆๆ ใครเคยขับมั่ง

23. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ไปเอามาจากไหนกานฟระ

24. good_boy

good_boy New Member Member

23
    1
    0
    เพิ่งถึงBL8 เองอะครับ เหนื่อยตอนนี้ตำรวจมกเลยอะครับ

25. fawkes

fawkes New Member Member

2
    0
    0
    ภาระกิจที่ต้องสร้างข้อหาอ่ะครับ ที่มันมี 7 ข้อหาอะ (ถ้าจำไม่ผิด)
    มันมีอะไรมั่งหรอ แล้วต้องทำอย่างไงมั่งอ่ะ
    ทำไม่ครบซะที

( PS 2 ครับผม )

26. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    คุณ Tunza! ครับผมadd msn ไปแล้วนะครับ วานส่งเซฟ ให้ที ขี้เกียจเคลียอ่ะครับเล่นไปตั้งนาน ดันต้องฟอแมทคอม

27. Tunza!

645
    4
    0
    เมลล์ไหนอ่า แล้วจะเอาเซฟไหนอ่า เล่นจน ROCKPORT จะแตกแล้ว เคลียร์ไป 7 รอบแล้ว อิอิ:D :D :D :D เบื่อแล้ว ตอนนี้กำลังหาเกมส์ใหม่ๆเล่นอยู่ เอ้ะ ซื้อ PS2 ดีกว่า มีเกมส์เยอะกว่า ^^ :D :D

28. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    อ่าๆๆ
    เก่งๆกันทุกคนเลยหะ
    ว่าแต่พี่คนนี้ เอารถมาจากไหนอ่ะ
    บอกกันมั่งดิ
    อยากขับกระบะ
    อิอิ
    :D :D :D :D

29. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    มาแว้ววว

30. tum-citymania

tum-citymania New Member Member

24
    1
    0
    Blacklist 6 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้