**เบื่อไหม กับแท็กซี่ช่างคุย**

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Keng_maejo, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    Taxi โคราชคับ

ตอนมีใหม่ๆ เค้าบอกว่าจะไปเปิดหลักสูตรสอนที่มหาลัย

บอกว่า ค่าTaxi นั่งไปนู่นไปนี่ มันถูกกว่านั่งรถเมล์กว่าตุ๊กๆอีกโว้ย

แกบอกว่าไปหาผู้โดยสารตามมหาลัย มีแต่คนมอง แล้วก้ไม่กล้าขึ้น 555

ผมก้นั่งหัวเราะไปตามเกม

ปล.โคราชสตาร์ท 30 บาท แต่เด๋วนี้ไม่รู้ขึ้นยัง แต่ถ้าจะไปประมาน10กิโล+ แม่มให้เหมาซะงั้น 200+ เฮ้อออ

2. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    ผมขึ้นไป ถ้าเจอโม้มากๆ ก็คุยโทรศัพท์ แม่งเลย 555
    สบายใจ

3. เบื่อตรงพูดเรื่องการเมืองเนี่ยล่ะครับ..

4. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
    เคยเจอมันพาดริฟต์โชว์อ่ะครับ -_-" คนขับออกแนววัยรุ่นหน่อยๆ รถ Mitsu CKII เครื่อง Turbo แน่ๆ แต่ไม่รู้ว่าตัวไหน เพราะมันมีเสียงปี๊วๆ เง่อๆๆ

ถนนโล่งๆ มันเอาซะ ตอนเข้าซอย พูดแบบกระซิบ ไอผมก็ไม่ได้ฟัง เพราะเปิดเพลงดังมาก (ช่วงนั้นเพลง 2fast กะลังดัง) ป๊าดดดดดด ตัวผมกระเด้งจากด้านซ้ายไปด้านขวา แล้วมันก็หันมา ขำ แล้วบอกว่า โทษทีพี่.... นึกว่าจับไว้แล้ว....

5. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ผมละเกลียดจริง ๆ TAXI ที่ชวนคุยเรื่องการเมืองเนี่ย

taxi แถวบ้านผม โดนรุมสกรัมไปคน เพราะเหตุนี้แหละ อยู่ดีไม่ว่าดี
    ถามลูกค้า ว่าอยู่ฝ่ายไหน ลูกค้าบอก เป็นกลาง แล้ว คนขับคนนั้นก้อหยาบคายมาก

"ทำไมมืงไม่เลือกฝ่ายไหนสักฝ่ายวะ"
    เท่านั้นล่ะ teen เข้าหน้าเลยคับ ตำรวจมาถึงทำไรไม่ได้อีก เจ็บฟรีไป

6. KongZ

KongZ New Member Member

14
    2
    0
    ผมเคยเจอแบบเล่าเรื่องฮะ "ลุงอ่ะ ใจดีนะหนู เคยมีคนมาขึ้นแล้วไม่มีตังค์ลุงก็ปล่อยไห้ขึ้นฟรีๆไป มีสาวๆ มา บอกไห้จับนมแลกกะไห้นั่งฟรีลุงก็สงสารเลยยอมๆ ไป(เอ๊ ยังไง)

ขับรถผ่าน ม. แถวๆ ดินแดง เอาเลยฮะ "แหม เดี๊ยวนี้น้ำยาซีกรีดมันไม่ดีนะ ซักแล้วผ้าหดกระโปรงหดเสื้อหด" ก๊ากๆ

ขำๆไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้