ลาโลกไปแล้วคะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ann6323, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ราคาไม่แพงเลย วางเสร็จไปมีทติ้งกันไหมครับ อาทิตย์ที่ 22 นี้ ที่คลอง5 ครับ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

วายังไม่วางหรอกคุณเบนซ์ วาใช้รถทำงานทุกวัน

วาออกนอกออฟฟิตบ่อยๆ เลยใช้แบบนี้สบายกว่าจ้ะ

คุณแอน วางเครื่องเสร็จมามีตติ้งเลย จะได้รู้ว่าวิ่งได้เท่าไหร่ด้วย เสาร์นี้นะๆ:D

3. วันเสาร์คับน้อง วันอาทิตย์พักผ่อน อิๆ :D

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    รหัสเลขเครื่องอะไรเหรอครับ ราคาไม่สูงดีครับ:)
    ว่างๆถ่ายรูปมาให้ชมหลังวางด้วยนะครับ:D

จัดไปครับวา:D

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขับแต่เกียร์ออโต้ จนจะลืมเกียร์ธรรมดาแล้วเนี้ย

รถคุณแอนคงออกมาแรงน่าดู เอามางาน VTER PARTY ให้ได้นะคะ:D

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    เค้าตัวเล็กนิดเดียว ขับแคมคู่แระ
    แต่บางคนตัว เบอร์เร่อเรย ยังแคมเดี่ยวอยู่ เด๋วตัวถังลากไม่ไหวน่ะ อิอิ

7. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

555+ อ่านแร้วฮาก๊าก สงสารรถ *0*

8. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เดี๋ยววาน้อยใจเอานะพี่เบส 555+:D

9. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    เครื่องเลขอะไรคับ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอชมรูปหน่อย ผมงงคับ B16เลข 55/56/57 MT ราคาหน้าร้านเชียงกง เครื่องยกแพหน้า สตาร์ทที่ห้าหมื่นบาท บวกขึ้นตามสภาพและเลขเครื่อง
    B16 เลข 58 59 60 MT เครื่องยกแพหน้า สตาร์ทที่ หกหมื่นห้า บวกขึ้นตามสภาพและเลขเครื่อง
    ปล. หาเครื่องได้ถูกมากกกกกกกคับ ยินดีด้วยคับ

10. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ผมว่าถ้าเลข 58 ได้แพหน้า เกรงว่าจะเปนเครื่องยกลงป่าวคับ ถูกจัง

หรือไม่ก็อาจจะเปนเลข54ใน 3ประตู ได้แพ ก็เปนได้

11. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
  12. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    อึมมมมม.......รับทราบคับ.........

13. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ได้มาตรงรุ่นหรือเปล่าครับ เลขเครื่องไรครับ ใช่ ขึ้นด้วย57 ป่ะเพราะถ้าจำไม่ผิดอ่ะถ้า56 ขึ้นไปมันจะเป็นเครื่องของ EG อ่ะครับแต่ไปเป็นไรไงก็แรงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้