หวัดดีค่ะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ^^

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย Fah_superred, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fah_superred

Fah_superred New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีค่ะ ชื่อฟ้าค่ะ กำลังทำ E30 วางเครื่องไว้ที่อู่ เป็นรถคันแรกเลยนะ... ก็เลยขอสมัครเป็นสมาชิก E30 คลับ ไว้ก่อน เพราะชอบเข้ามาหาข้อมูล ตัวอย่างปัญหาจากเพื่อน ๆ พี่ ๆ ค่ะ คิดว่าอีกไม่นานเกินรอ ที่ super red ของฟ้าจะได้ออกมาอวดโฉม :cool: (ทั้งนี้ ทั้งนั้น จะเสร็จเร็วหรือช้า ก็ขึ้นอยู่กับสตางค์ในกระเป๋านิ...อิอิอิ :p)

ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะค้า ^o^

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม รถเสร็จเมื่อไหร่เอามาโชว์มั่งนะครับ เข้ามาที่ www.e-30club.com ก็ได้นะครับ คนเล่นเยอะ ข้อมูลเพียบแวะไปเล่นนะครับ เล่นได้ทั้งสองบอรด์อะแหละครับ

ยินดีต้อรับครับผม

3. เงี้ย.................มาไวจิงนะตาโก๊ะ.................อิอิอิอิ..........ไงก้อหวัดดีกาบบบบ.....ผมพรเจตน์สุดเท่.............ยินดีที่รู้จัก...อิอิอิ

4. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ดีครับ

5. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ระวังพรเจตน์นะครับ.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้