สนใจโรเวอร์623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย non225, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    อยากทราบว่า จะดูอย่างไรเกี่ยวกับอุปกรณ์ ควบคุมความเร็ว ครูสคอนโทล ว่าเสียไม่เสีย
    กดปุ่มแล้ว มีไฟขึ้นที่หน้าปัทม์ หรือไม่มีขึ้นจนกว่าจะล๊อกความเร็วครับ ตอบให้กระจ่างหน่อยครับ
    ชาวโรเวอร์ กำลังหารถ เพื่อจะมารวมก๊วนด้วยคนครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    จัดไป

กดสวิท เมนที่หน้าปัทก่อน จะเริ่มทำงานที่ความเร็ว 40ขึ้นไป จะมีไฟเขียวขึ้นที่หน้าจอ แล้วสามาระเร่ง ลด ความเร็วที่ปุ่มกดได้ เหยียบเบรค จะตัดการล๊อคความเร็ว :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2007
  3. non225

95
    0
    0
    ขอบคุณครับ หมายถึงถ้าเราจอดรถอยู่ แล้วกดสวิชท์ ที่หน้าปัทม์ ไฟขึ้นหรือไม่ขึ้น
    หรือ เราออกรถ แล้วกดสวิชท์ที่พวงมาลัย เพื่อกำหนดความเร็ว ถึงจะขึ้น ขอบคุณครับ
    กำลังหารถ 623 อยู่ อยากได้มาก เลย ถ้าได้ แล้วจะขอเป็นสมาชิกซักคนนะครับ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
  5. non225

95
    0
    0
    คันที่ว่า ขายแล้วครับ ถามตั้งแต่วันอังคารที่แล้ว ผมช้าเพียง 20 นาที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้