ว่าด้วยเรื่องมีตติ้งประจำเดือน 12 อยากเชิญมางานผมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    งั้นผมขอไปร่วมงานด้วยน่ะพี่ป๊อป

เพราะว่า จะได้ถือเป็นเลี้ยงส่งผมเลย อิอิ

ผมเดินทางไป อเมริกา วันที่ 16 ธันวา อ่ะพี่

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    คุณโป๊บ...........

เคยเห็นรถคุณโป๊บจอดอยู่ ASpace....ทำงานอยู่นั่นเหรอครับ?????:):):)

3. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    ยินดีด้วยครับ..ขอให้มีความสุข สมหวัง ในชีวิตครอบครัวจ้า....

4. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ใช่แล้วครับผม ผมทำงานที่ นั้นค๊าบบบ

เจอทักทายได้ครับพี่

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ไม่มี Bachelor Party เหรอ
    แบบว่า ให้ผม พาไปฉลองกะ น้องๆ อ่ะ
    อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2008
  6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    นั่นดิพี่.....

พี่ฉะทำผมอึ้งกิมกี่มาแล้วอ่ะะ.....เค้าเป็นเจ้าพ่อไม้เอกได้เลยง่ะ....อิอิอิอิ.....พี่จัดได้....55555......ของแท้อ่ะ....ยกให้เขาเลยล่ะ...ผมงี้ตัวลีบเลย......แต่พอดีวันนั้นฟันดีเลยได้กินไก่5ดาวเลย...อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2008
  7. ตัน 1

ตัน 1 New Member Member

26
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ จากต้น (สามชิกใหม่)

8. ยินดีด้วยนะพี่

ยินดีด้วยนะครับ แต่ผมบวชตั้งแต่วันที่29 พย. นี้แล้วนะครับ ยังไงถ้ามีใครมานิมนต์คงได้ไปให้พรนะครับ:D

9. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีด้วยครับคุณพี่ มีความสุขมากๆนะ

10. silver dragon

580
    2
    0
    คู่ที่สวีทหวานแหววประจำคลับหายไปไหนหว่า.....เก็บตัวเงียบเลย.....น้องสาวสุดฮาเรา.......เจ้าแป้งกะเจ้าเจน??????......ใครติดต่อได้ช่วยแจ้ง2คนนี้และก็น้องใบเตยและคนอื่นๆด้วยนะครับว่าสมาชิกคลับคิดถึงและอยากชวนไปฮากันเช่นเดิม

11. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีด้วยคับ.....สาธุ

12. silver dragon

580
    2
    0
    ขอตั้งจิตอนุโมทนาสาธุด้วยอีกคนครับ....โต๋......ขอให้ได้บุญกุศลเยอะๆนะครับ

13. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ยินดีจ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา

ยิดดีด้วย ทั้ง คนเบียด และคน บวช จ้าาาาา

14. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    ยินดี ปรีดาด้วยครับ

15. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    อนุโมทนา สาธุด้วยครับ ตั้งใจบวชเรียนให้ดีครับ ยินดีด้วย

16. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แวะมาดูหน่อยครับ หลังจากที่ทำบุณบ้านใหม่ไปเรียบร้อยเมื่อวานนี้ ...... เสร็จไป 1 งานแล้ว ยังต้องเหนื่อยต่ออีกงาน.....งานแต่งละครับทีนี้

บ้านใหม่ผมเหมาะสำหรับมีตติ้งมากครับ คราวไหนเชิญมาบ้านผมนะครับ

17. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    จัดแผนที่มาเลยครับพี่ เผื่อจะได้ไปเยี่ยม

แล้วจะย้ายโกดังเข้าบ้านป่ะพี่ป๊อบ อิอิ :D

18. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    หายไปนานจากคลับแต่ก็ขอแวะมาอวยพรเพ่ป๊อปด้วยคนครับ

19. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  20. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    ว้าวๆๆๆ งานนี้ขอไปด้วยคนนะคะท่านประธาน
    พลาดไปหลายงานแล้วง่ะ
    ช่วงนี้ตกงานว่างมันทั้งวันแระเนี่ย
    คิดถึงพี่ๆน้องๆกันทุกคนจ้า
    ไปศึกษางานไว้ก่อนดีก่า

21. silver dragon

580
    2
    0
    มาแว้ววววว.....หญิงฮาประจำคลับ

เป็นงัยบ้างล่ะแป้งเอ๊ย.............สบายดีมั้ย????....เด๋วคุยกันวันงานเนาะ:D

22. เสก R10

807
    8
    0
    up up ใกล้เเล้ว

23. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะจ๊ะ หนูแป้ง คิดถึงกันมากมาย หลายๆคนบ่นถึง ยังไงมาให้ได้นะ งานพี่...
    :D:D:D

24. เสก R10

807
    8
    0
    อยากได้สติ๊กเกอร์คลับอ่ะครับ..มาใหม่เผื่อไปไม่ได้ใครสะดวกเอามาฝากก่อนนะคร้าบเด๋วเอาตังไปให้นะ

25. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบบ

26. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ติดว่าไปไม่ได้ แต่ขอร่วมอวยพรด้วยนะครับ ท่านป๊อบ :)

27. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    บอกกล่าวถึงเพื่อนๆที่หายหน้าไปแล้วนะคะ งานนี้ไม่น่าพลาดง่ะ
    พี่ป๊อปสละโสดทั้งที อยากแต่งกะเค้ามั่งง่ะๆๆๆๆๆๆๆ

28. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ใครไปบ้างอะครับช่วยลงชื่อที นัดเจอกันที่ไหน..หรือว่าไปเจอที่งานเลย

29. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ไป มั้ง เบื่อๆ ไปดู ของแปลก พี่ป๊อป แต่งงาน ไม่เคยเห็นมาก่อน 5555555

30. เสก R10

807
    8
    0
    up up ครับใครไปมั่งลชื่อหน่อยหาเพื่อนไปอยู่ครับ ไปกี่โมงด้วยนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้