เปลี่ยนเกียร์ออโตแล้วคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ekk@5852, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    อิอิ
    ยินดีด้วยน๊า ไม่ได้เข้ามาซะนาน
    เจ้าออนนี่เปลียนจากเกียร์ออโต้เป็นธรรมดาได้ปะ แค่อยากรู้เฉยๆ อิอิ
    เคยขับเกียร์ธรรมดาแล้วมาขับออโต้ ผมล่ะเซ็งจิตนิดๆ มันไม่ค่อยไปตามใจเราเล้ย
    เหมือนกับว่าใจคนกับใจรถไม่ประสานกัน

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    อย่างเกียร์ธรรมดา เราลากเกียร์มันจะมันมั้ยครับ

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ยังไม่เคยขับน้องออนเกียร์ธรรมดาเลยอ่ะ ไม่รู้มันเปล่า...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้